🏙️ ขายคอนโดมิเนียม นิช โมโน รัชวิภา ทำเลศักยภาพสูง ราคา 2,900,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง ติดทางด่วนประชานุกูล ติดโรงพยาบาลเกษมราษฎร์ประชาชื่น
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6062569
เข้าชม :
นิช โมโน รัชวิภา จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
▪️ อาคาร A ชั้น 4 ห้องเลขที่ 19 ▪️ ขนาด 41.31 ตร.ม. ▪️ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว ▪️ มีระเบียง 2 ด้าน ▪️ เดินลงส่วนกลางสระว่ายน้ำได้เลย ▪️ ค่าส่วนกลาง 1,700 บาท/เดือน
สิ่งอำนวยความสะดวกชั้น 4
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- ห้องสมุด
- 7-Eleven ชั้นล่าง
📍 โลเคชั่นดีมาก เดินทางสะดวกทุกเส้นทาง
- ถนนรัชดา 1 นาที
- ทางด่วนประชานุกูล 1 นาที
- ถนนวิภาวดี 5 นาที
- เมเจอร์รัชโยธิน 3 นาที
- เซ็นทรัลลาดพร้าว 10 นาที
- สนามบินดอนเมือง 15 นาที
- ศูนย์ราชการ 10 นาที
- เดอะมอลล์ บิ๊กซี โฮมโปร โลตัส 5 นาที
- จตุจักร 10 นาที
- BTS MRT เตาปูน 10 นาที
💎 นัดชมห้องได้ทุกวัน 💎
☎️ 090-615-5159 / 096-929-6456 LINE @home-today 👉
https://lin.ee/wKEwk3L
#ขายคอนโด #นิชโมโนรัชวิภา #คอนโดรัชวิภา #คอนโดติดทางด่วน #คอนโดรัชดา #คอนโดวิภาวดี #ขายคอนโดราคาดี #คอนโดใกล้BTS
รายละเอียด
- Niche Mono Ratchavipha
- 2,900,000 (70,201 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 4
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 41.31 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
98 ประกาศเช่า
45 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ นิช โมโน รัชวิภา
#A124450 ✅ 16/10/68 ขายคอนโด Niche Mono Ratchavipha 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน60.41m2ชั้น 22฿4,690,000UPDATE !
#SC12008 📌 ขาย | 🟦🟨นิช โมโน รัชวิภา🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน30m2ชั้น 19฿2,729,500UPDATE !
คอนโดมิเนียม 57.37 ตร.ม. เดอะนิช โมโน รัชวิภา เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร 3.1M57.37m2ชั้น -฿4,131,000UPDATE !
ขายคอนโด นิช โมโน รัชวิภา ลาดยาว เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-116543 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน54m2ชั้น 7฿3,890,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ นิช โมโน รัชวิภา อาคาร A ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฏร์1 ห้องนอน34m2ชั้น 16฿1,990,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ นิช โมโน รัชวิภา อาคาร A ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฏร์1 ห้องนอน34m2ชั้น 16฿2,000,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ นิช โมโน รัชวิภา อาคาร A ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฏร์1 ห้องนอน34m2ชั้น 16฿2,060,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ นิช โมโน รัชวิภา อาคาร A ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 30.43 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฏร์1 ห้องนอน30.43m2ชั้น 17฿1,900,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ นิช โมโน รัชวิภา อาคาร A ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฏร์1 ห้องนอน30m2ชั้น 17฿2,500,000UPDATE !