#SC13971 📌 ขาย | 🟦🟨นิช โมโน รัชวิภา🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6076361
เข้าชม :
นิช โมโน รัชวิภา จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ซื้อ นิช โมโน รัชวิภา(Niche Mono Ratchavipha)
#SC13971
☑️รายละเอียด
🌟ห้องชั้นที่ 7
🌟1 ห้อง 1 ห้องน้ำ
🌟ขนาด : 39 ตร.ม.
🆓รายการเครื่องใช้ไฟฟ้า
🍀แอร์ , ทีวี
🏷️ราคาซื้อ : 3.30 ล้านบาท
*************************
☑️Detail
🌟Floor 7
🌟1 bedroom(s) 1 bathroom(s)
🌟39 sq.m.
🏷️Price : 3.30 ล้าน฿
ให้เราดูแลคุณที่
Line : @secretproperty
(https://lin.ee/U2Kkoao)
แผนที่ตั้งโครงการ
https://www.google.com/maps?q=13.830903,100.537686
รายละเอียด
- Niche Mono Ratchavipha
- 3,300,000 (84,615 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 7
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 39 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
83 ประกาศเช่า
52 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ นิช โมโน รัชวิภา
#A124450 ✅ 16/10/68 ขายคอนโด Niche Mono Ratchavipha 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน60.41m2ชั้น 22฿4,690,000UPDATE !
#SC12008 📌 ขาย | 🟦🟨นิช โมโน รัชวิภา🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน30m2ชั้น 19฿2,729,500UPDATE !
คอนโดมิเนียม 57.37 ตร.ม. เดอะนิช โมโน รัชวิภา เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร 3.1M57.37m2ชั้น -฿4,131,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด นิช โมโน รัชวิภา ลาดยาว เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-116543 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน54m2ชั้น 7฿3,890,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ นิช โมโน รัชวิภา อาคาร A ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฏร์1 ห้องนอน34m2ชั้น 16฿1,990,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ นิช โมโน รัชวิภา อาคาร A ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 30.43 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฏร์1 ห้องนอน30.43m2ชั้น 17฿1,900,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ นิช โมโน รัชวิภา อาคาร A ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฏร์1 ห้องนอน30m2ชั้น 17฿2,500,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ นิช โมโน รัชวิภา อาคาร A ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฏร์1 ห้องนอน34m2ชั้น 16฿2,060,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะ นิช โมโน รัชวิภา อาคาร B ชั้น 25 2 ห้องนอน ขนาด 61 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฏร์2 ห้องนอน61m2ชั้น 25฿5,260,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะ นิช โมโน รัชวิภา อาคาร A ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฏร์1 ห้องนอน30m2ชั้น 27฿2,360,000UPDATE !