🔥ราคาดี พร้อมอยู่ นิช ไอดี สุขุมวิท 113 Niche ID Sukhumvit 113 ใกล้ BTS สำโรง

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5981125

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ราคาดี พร้อมอยู่ นิช ไอดี สุขุมวิท 113 Niche ID Sukhumvit 113 ใกล้ BTS สำโรง - รูปที่ 1/16
รูป 🔥ราคาดี พร้อมอยู่ นิช ไอดี สุขุมวิท 113 Niche ID Sukhumvit 113 ใกล้ BTS สำโรง - รูปที่ 2/16
รูป 🔥ราคาดี พร้อมอยู่ นิช ไอดี สุขุมวิท 113 Niche ID Sukhumvit 113 ใกล้ BTS สำโรง - รูปที่ 3/16
รูป 🔥ราคาดี พร้อมอยู่ นิช ไอดี สุขุมวิท 113 Niche ID Sukhumvit 113 ใกล้ BTS สำโรง - รูปที่ 4/16
รูป 🔥ราคาดี พร้อมอยู่ นิช ไอดี สุขุมวิท 113 Niche ID Sukhumvit 113 ใกล้ BTS สำโรง - รูปที่ 5/16
รูป 🔥ราคาดี พร้อมอยู่ นิช ไอดี สุขุมวิท 113 Niche ID Sukhumvit 113 ใกล้ BTS สำโรง - รูปที่ 6/16
รูป 🔥ราคาดี พร้อมอยู่ นิช ไอดี สุขุมวิท 113 Niche ID Sukhumvit 113 ใกล้ BTS สำโรง - รูปที่ 7/16
รูป 🔥ราคาดี พร้อมอยู่ นิช ไอดี สุขุมวิท 113 Niche ID Sukhumvit 113 ใกล้ BTS สำโรง - รูปที่ 8/16
รูป 🔥ราคาดี พร้อมอยู่ นิช ไอดี สุขุมวิท 113 Niche ID Sukhumvit 113 ใกล้ BTS สำโรง - รูปที่ 9/16
รูป 🔥ราคาดี พร้อมอยู่ นิช ไอดี สุขุมวิท 113 Niche ID Sukhumvit 113 ใกล้ BTS สำโรง - รูปที่ 10/16
รูป 🔥ราคาดี พร้อมอยู่ นิช ไอดี สุขุมวิท 113 Niche ID Sukhumvit 113 ใกล้ BTS สำโรง - รูปที่ 11/16
รูป 🔥ราคาดี พร้อมอยู่ นิช ไอดี สุขุมวิท 113 Niche ID Sukhumvit 113 ใกล้ BTS สำโรง - รูปที่ 12/16
รูป 🔥ราคาดี พร้อมอยู่ นิช ไอดี สุขุมวิท 113 Niche ID Sukhumvit 113 ใกล้ BTS สำโรง - รูปที่ 13/16
รูป 🔥ราคาดี พร้อมอยู่ นิช ไอดี สุขุมวิท 113 Niche ID Sukhumvit 113 ใกล้ BTS สำโรง - รูปที่ 14/16
รูป 🔥ราคาดี พร้อมอยู่ นิช ไอดี สุขุมวิท 113 Niche ID Sukhumvit 113 ใกล้ BTS สำโรง - รูปที่ 15/16
รูป 🔥ราคาดี พร้อมอยู่ นิช ไอดี สุขุมวิท 113 Niche ID Sukhumvit 113 ใกล้ BTS สำโรง - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
1,450,000 (51,786 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.

นิช ไอดี สุขุมวิท 113 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥ขาย/ให้เช่า Niche ID สุขุมวิท 113 คอนโดใกล้ BTS สำโรง เพียง 400 เมตร

💰 ราคาขาย 1,450,000 บาท

ค่าโอนคนละครึ่ง

💸 ราคาเช่า 9,000 บาท/เดือน

(พร้อมเฟอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่แกะกล่อง พร้อมเข้าอยู่)

✨ จุดเด่น

• ใกล้ BTS สำโรง เพียงประมาณ 400 เมตร

• ห้องทิศตะวันออก รับแดดเช้าอ่อน ๆ ไม่ร้อน

• ห้องไม่ใกล้ลิฟต์ และไม่ติดห้องทิ้งขยะ

• เฟอร์นิเจอร์ Built-in ทั้งหมด

• เครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่แกะกล่อง

• พร้อมเข้าอยู่

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 28 ตร.ม.

• อาคาร D

• ชั้น 4

• 1 ห้อง (ตามรูปแบบห้อง)

• Fully Furnished

🪑 เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

• Built-in ครบ (ตู้เสื้อผ้า, เตียง, ชั้นวางทีวี, ตู้เก็บของ, ตู้รองเท้า, ชุดครัว, ตู้เก็บจาน, เคาน์เตอร์ + ซิงค์ล้างจาน)

• Digital Door Lock

• โซฟา 1 ตัว

• โต๊ะทานข้าว 1 ชุด (2 ที่นั่ง)

• กระเบื้องโมเสกบริเวณเคาน์เตอร์

• แอร์ 1 เครื่อง

• ผ้าม่านทั้งห้อง (ม่านกัน UV + ม่านโปร่ง + ม่านประตูกระจก)

• เครื่องทำน้ำอุ่น STIEBEL ELTRON

• เตียง / ทีวี / ตู้เย็น / ไมโครเวฟ / เครื่องซักผ้า (ใหม่แกะกล่อง)

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• BTS สำโรง (ประมาณ 400 เมตร)

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110% *ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร) เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้

✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agent มั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย

📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า

🔥รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ🔥

รหัสทรัพย์BES 1476

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)