🔥ขายถูกสุดในโครงการ🔥 The Kith Sukhumvit 113 | เดอะ คิทท์สุขุมวิท 113ใกล้ MRT ศรีด่าน + BTS สำโรง✅

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5951662

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขายถูกสุดในโครงการ🔥 The Kith Sukhumvit 113 | เดอะ คิทท์สุขุมวิท 113ใกล้ MRT ศรีด่าน + BTS สำโรง✅ - รูปที่ 1/7
รูป 🔥ขายถูกสุดในโครงการ🔥 The Kith Sukhumvit 113 | เดอะ คิทท์สุขุมวิท 113ใกล้ MRT ศรีด่าน + BTS สำโรง✅ - รูปที่ 2/7
รูป 🔥ขายถูกสุดในโครงการ🔥 The Kith Sukhumvit 113 | เดอะ คิทท์สุขุมวิท 113ใกล้ MRT ศรีด่าน + BTS สำโรง✅ - รูปที่ 3/7
รูป 🔥ขายถูกสุดในโครงการ🔥 The Kith Sukhumvit 113 | เดอะ คิทท์สุขุมวิท 113ใกล้ MRT ศรีด่าน + BTS สำโรง✅ - รูปที่ 4/7
รูป 🔥ขายถูกสุดในโครงการ🔥 The Kith Sukhumvit 113 | เดอะ คิทท์สุขุมวิท 113ใกล้ MRT ศรีด่าน + BTS สำโรง✅ - รูปที่ 5/7
รูป 🔥ขายถูกสุดในโครงการ🔥 The Kith Sukhumvit 113 | เดอะ คิทท์สุขุมวิท 113ใกล้ MRT ศรีด่าน + BTS สำโรง✅ - รูปที่ 6/7
รูป 🔥ขายถูกสุดในโครงการ🔥 The Kith Sukhumvit 113 | เดอะ คิทท์สุขุมวิท 113ใกล้ MRT ศรีด่าน + BTS สำโรง✅ - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
1,100,000 (39,286 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 1
28 ตร.ม.

เดอะ คิทท์ สุขุมวิท 113 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด The Kith Sukhumvit 113 | เดอะ คิทท์ สุขุมวิท 113 พร้อมอยู่ ใกล้ MRT ศรีด่าน และ BTS สำโรง

✅ จุดเด่นของทรัพย์ ✅ The Kith Sukhumvit 113 (เดอะ คิทท์ สุขุมวิท 113)

🔥ขาย The Kith Sukhumvit 113 | สุขุมวิท 113 ใกล้ MRT ศรีด่าน + BTS สำโรง เดินทางสะดวก🔥

💰 ราคา

✨ ราคาปกติ 1.25 ล้านบาท

🔥 โปรโมชั่นพิเศษ 1.10 ล้านบาท + ค่าใช้จ่ายวันโอน 🔥

💸 ค่าส่วนกลาง 28.6 บาท/วัน

✨ จุดเด่น

• ประตูห้องระบบสแกนนิ้วมือ

• เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อม Sofa bed

• ห้องครัวกั้นแยกเป็นสัดส่วน

• ห้องน้ำแยกโซนเปียก-แห้ง

• ทำเลเดินทางสะดวก เชื่อมต่อหลายเส้นทาง

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 28 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน | 1 ห้องนั่งเล่น

• 1 ห้องน้ำ (แยกโซนเปียก-แห้ง)

• 1 ห้องครัว (กั้นแยก)

• ชั้น 1 อาคาร B

• เฟอร์นิเจอร์ครบ

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• ล็อบบี้

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

• Key Card Access และ CCTV

• สวนส่วนกลางขนาดใหญ่

• สนามเด็กเล่น

• ห้องซักผ้า

• ร้านค้าภายในโครงการ

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• MRT ศรีด่าน (ประมาณ 1 กม.)

• BTS สำโรง (ประมาณ 4 กม.)

• ถนนสุขุมวิท / ศรีนครินทร์ / เทพารักษ์

• เชื่อมซอยแบริ่ง–ลาซาลได้

รหัสทรัพย์: -BES 1170

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line :

https://lin.ee/65lt6tU

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties

รายละเอียด

  • The Kith Sukhumvit 113
  • 1,100,000 (39,286 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • สตูดิโอ
  • 1
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Kith Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ คิทท์ สุขุมวิท 113

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี มิกซ์ เทพารักษ์ - ศรีนครินทร์
Lumpini Mixx Thepharak - Srinakarin

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Mixx Thepharak - Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Mixx Thepharak - Srinakarin

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ คัลเลอร์ ลีฟวิ่ง คอนโดมิเนียม
The Color Living Condominium

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

MRT ศรีด่าน

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

MRT ศรีเทพา

1.3 กม.