คอนโดห้องใหญ่ ติดถนนพระราม9 ใกล้มหาวิทยาลัยรามคำแหง
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6069735
เข้าชม :
พรีเมียร์ เพลส พระราม 9 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
คอนโดห้องใหญ่ ติดถนนพระราม9 ใกล้มหาวิทยาลัยรามคำแหง
.
✅ชื่อโครงการ : 𝗣𝗿𝗲𝗺𝗶𝗲𝗿 𝗣𝗹𝗮𝗰𝗲 (พรีเมียร์ เพลส)
✅1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
✅ชั้น 6 ขนาด 42.48 ตร.ม.
✅ ระเบียง 2 ฝั่ง ทั้ง Living และ Bedroom ลมดี โปร่งโล่ง
✅ห้องเกือบมุม เป็นส่วนตัว พร้อมที่จอดรถ 1 คัน 🚗
.
สถานที่ใกล้เคียง
✅ MRT หัวหมาก เพียง 5 นาที
✅ The nine พระราม 9 500 ม.
✅ ตลาดเสรี มาร์เก็ต 500 ม.
✅ มหาวิทยาลัยรามคำแหง
.
ราคาเพียง 1.699 ลบ
ผ่อนเริ่มต้น 7,XXX ต่อเดือน
.
นัดดูห้อง / เช็ควงเงินกู้ “ฟรี”
แอดไลน์ตอนนี้ก่อนหลุด 👇
LINE ID : @rcnproperty
📱 092-462-8472(นนท์)
#คอนโด #คอนโดรามคำแหง #คอนโดพระราม9 #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดรามคำแหง #พระราม9 #คอนโดพร้อมอยู่ #สนามราชมัง #มหาวิทยาลัยรามคำแหง #ขายคอนโด #rcnproperty #คอนโดมือสองสภาพดี #คอนโดใกล้มหาวิทยาลัยรามคำแหง #คอนโดกรุงเทพ
รายละเอียด
- Premiere Place Rama 9
- 1,699,000 (40,452 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 6
- 1 ห้องนอน
- 42 ห้องน้ำ
- 42 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
11 ประกาศเช่า
24 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ พรีเมียร์ เพลส พระราม 9
S1206 🔥 ขาย Premire Place Rama 9 ของกินเพียบบ 🥞🍕เพัยง 1.49 ล้านบาท1 ห้องนอน37m2ชั้น 8฿1,490,000UPDATE !
R193 🏙️✨ ขายคอนโด Premiere Place Condominium ใกล้ MRT หัวหมาก ราคาขายเพียง 1,699,000 บาท1 ห้องนอน42.48m2ชั้น 6฿1,699,000NEW !
🔥ขาย Premire Place Rama 9 พรีเมียร์ เพลส พระราม 9 ทำเลหลัง The Nine พระราม 9 ✅ รีโนเวทใหม่ทั้งห้อง ห้องใหญ่แยกสัดส่วนชัดเจน ผ่อนถูกกว่าเช่า1 ห้องนอน37m2ชั้น 8฿1,490,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด พรีเมียร์ เพลส อาคาร 3 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ ตลาดเสรีมาร์เก็ต สาขาเดอะไนน์ พระราม 91 ห้องนอน37m2ชั้น 8฿1,490,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด พรีเมียร์ เพลส อาคาร 3 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ ตลาดเสรีมาร์เก็ต สาขาเดอะไนน์ พระราม 91 ห้องนอน37m2ชั้น 8฿1,490,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด พรีเมียร์ เพลส อาคาร 3 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ ตลาดเสรีมาร์เก็ต สาขาเดอะไนน์ พระราม 91 ห้องนอน37m2ชั้น 8฿1,490,000UPDATE !
ขายคอนโด พรีเมียร์ เพลส พระราม 9 ชั้นสูง ห้องมุม สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-137476 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅3 ห้องนอน101m2ชั้น 9฿3,500,000UPDATE !
พรีเมียร์เพลส พระราม 9 ห้องสวย แต่งพร้อมอยู่ ใกล้ห้าง the nine_Do7891 ห้องนอน37m2ชั้น 8฿1,490,000UPDATE !
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด Premier Place Rama 9 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-260289652 ห้องนอน65m2ชั้น 5-10฿3,390,000UPDATE !
#SC13486 📌 ขาย | 🟦🟨พรีเมียร์ เพลส พระราม 9🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน42.48m2ชั้น 6฿1,700,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.
มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ
ขายคอนโด dcondo Ramkhamhaengมีคอนโดขาย 26 ประกาศ

2.3 กม.
3.7 กม.
2.9 กม.
5.7 กม.
2.8 กม.
2.9 กม.
3 กม.
3.3 กม.
4 กม.
5.2 กม.
2.3 กม.
2.1 กม.
2.6 กม.
2.2 กม.
3.7 กม.
2.2 กม.
2.8 กม.
4.2 กม.
3.4 กม.
3.3 กม.
0 กม.
2.3 กม.
0 กม.
0 กม.
4.2 กม.
3.4 กม.
3.3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Premiere Place Rama 9