คอนโดมิเนียม 34.78 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 2.7M
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5544325
เข้าชม :
ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์ - สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
📌 ข้อมูลทรัพย์
* คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์
* ขนาดพื้นที่ : 34.78 ตร.ม.
* Location : ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์
* ราคา : 2,661,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้
📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"
รายละเอียด
- Lumpini Ville Phattanakan - Srinakarin
- 2,661,000 (76,509 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 34.78 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

- สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
60 ประกาศเช่า
18 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์

🔺 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น1 ห้องนอน27m2ชั้น 16฿2,070,000NEW !
ลดเพิ่มอีก 50,000 บาท ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ – ศรีนครินทร์ ตกแต่งสวย ใกล้โรงเรียน และโรงพยาบาล1 ห้องนอน26.62m2ชั้น 9฿2,150,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น1 ห้องนอน27m2ชั้น 16฿2,070,000NEW !
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์ ขายพร้อมคนเช่า (SA-01)1 ห้องนอน30m2ชั้น 22฿2,290,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น1 ห้องนอน27m2ชั้น 16฿2,070,000NEW !
ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์ ชั้น 19 ห้องไม่ร้อนฝั่งทิศตะวันออก ราคา 2.3 ลบ.1 ห้องนอน32m2ชั้น 19฿2,300,000UPDATE !
🍃Owoillyjung020925🍃 ‼️ ขาย : ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์1 ห้องนอน26.5m2ชั้น 30฿2,550,000UPDATE !
✨ ขายคอนโด Lumpini Ville พัฒนาการ–ศรีนครินทร์ ห้อง Studio 27 ตร.ม. ชั้น 16 วิวโล่ง พร้อมอยู่ เฟอร์ครบ ✨1 ห้องนอน27m2ชั้น 16฿2,070,000UPDATE !
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 26.62 ตร.ม. ห้องชุด ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ - ศรีนครินทร์ [ชั้น 25] สวนหลวง กรุงเทพมหานคร 2.4M1 ห้องนอน26.62m2ชั้น 25฿2,380,000UPDATE !
ขายด่วน คอนโด ราคาคุ้ม 26.58 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-ศรีนครินทร์ Lumpini Ville Phattanakarn-Srinakarin1 ห้องนอน26.58m2ชั้น 20฿2,000,000