ขายถูกคอนโด RichPark Triple 28.34 ตรม.ติดถนนศรีนครินทร์ ใกล้ ARL หัวหมาก 250 ม. เชื่อมรถไฟฟ้า-มอเตอร์เวย์โซน สวนหลวง กรุงเทพ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6076146

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายถูกคอนโด RichPark Triple 28.34 ตรม.ติดถนนศรีนครินทร์ ใกล้ ARL หัวหมาก 250 ม. เชื่อมรถไฟฟ้า-มอเตอร์เวย์โซน สวนหลวง กรุงเทพ - รูปที่ 1/8
รูป ขายถูกคอนโด RichPark Triple 28.34 ตรม.ติดถนนศรีนครินทร์ ใกล้ ARL หัวหมาก 250 ม. เชื่อมรถไฟฟ้า-มอเตอร์เวย์โซน สวนหลวง กรุงเทพ - รูปที่ 2/8
รูป ขายถูกคอนโด RichPark Triple 28.34 ตรม.ติดถนนศรีนครินทร์ ใกล้ ARL หัวหมาก 250 ม. เชื่อมรถไฟฟ้า-มอเตอร์เวย์โซน สวนหลวง กรุงเทพ - รูปที่ 3/8
รูป ขายถูกคอนโด RichPark Triple 28.34 ตรม.ติดถนนศรีนครินทร์ ใกล้ ARL หัวหมาก 250 ม. เชื่อมรถไฟฟ้า-มอเตอร์เวย์โซน สวนหลวง กรุงเทพ - รูปที่ 4/8
รูป ขายถูกคอนโด RichPark Triple 28.34 ตรม.ติดถนนศรีนครินทร์ ใกล้ ARL หัวหมาก 250 ม. เชื่อมรถไฟฟ้า-มอเตอร์เวย์โซน สวนหลวง กรุงเทพ - รูปที่ 5/8
รูป ขายถูกคอนโด RichPark Triple 28.34 ตรม.ติดถนนศรีนครินทร์ ใกล้ ARL หัวหมาก 250 ม. เชื่อมรถไฟฟ้า-มอเตอร์เวย์โซน สวนหลวง กรุงเทพ - รูปที่ 6/8
รูป ขายถูกคอนโด RichPark Triple 28.34 ตรม.ติดถนนศรีนครินทร์ ใกล้ ARL หัวหมาก 250 ม. เชื่อมรถไฟฟ้า-มอเตอร์เวย์โซน สวนหลวง กรุงเทพ - รูปที่ 7/8
รูป ขายถูกคอนโด RichPark Triple 28.34 ตรม.ติดถนนศรีนครินทร์ ใกล้ ARL หัวหมาก 250 ม. เชื่อมรถไฟฟ้า-มอเตอร์เวย์โซน สวนหลวง กรุงเทพ - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,399,000 (85,679 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 37
28 ตร.ม.

ริชพาร์ค @ ทริปเปิ้ล สเตชั่น สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโดราคาพิเศษโครงการ Rich Park at Triple Station 28.34 ตรม. คอนโดติดถนนศรีนครินทร์ เดินทางสะดวกมาก แต่งสวยมาก ใกล้ ARL หัวหมาก 250 ม.และรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT หัวหมาก และเชื่อมรถไฟฟ้า-มอเตอร์เวย์โซน แต่งสวยโมเดิร์นสไตล์ เเถมเฟอร์ครบครันพร้อมอยู่ สิ่งอำนวยความสะดวกครบพร้อมPremium Zoneสุดหรู ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ตั้งอยู่ที่ : เดอะริช พระราม 9-ศรีนครินทร์, พัฒนาการ, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, 10251 ประเทศไทย

รายละเอียด โครงการ

  • ชั้น 30-37 ซึ่งเป็น Premium Zone ที่แตกต่างจากชั้นอื่นๆ
  • - Infinity Edge Pool สระว่ายน้ำ ขนาด 7x23 ม. พร้อมโซนสระจากุซซี เพื่อความผ่อนคลาย
  • - Fitness Center พื้นที่สีเขียวมากกว่า 1,800 ตรม.สวนดาดฟ้า
  • - ใกล้ทางด่วนศรีรัช และ มอเตอร์เวย์
  • - ทำเลศักยภาพ เหมาะทั้งการซื้อเพื่ออยู่อาศัยและเพื่อการลงทุน
  • - ลิฟต์โดยสารทั้งหมด 4 ตัว พร้อมลิฟต์ขนของ 1 ตัว
  • - สร้างเสร็จในปี พ.ศ. 2561

จุดเด่น:

ใกล้สถานี รถไฟ 3 สาย :

  • 0 เมตรจากรถไฟฟ้าสายสีเหลือง ( ลาดพร้าว- สำโรง )
  • - 100 เมตรจาก สายสีแดงเข้ม ( พญาไท สุวรรณภุมิ )
  • - สีแดงอ่อน บางซื่อ-พญาไท มักกะสัน-หัวหมาก
  • - แอร์พอร์ตลิงค์ (ARL) สถานีหัวหมาก : 250 ม

รายละเอียดห้อง :

  • ขนาด 28.34 ตรม.
  • - 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว
  • - เฟอร์ครบครันพร้อมอยู่

ของเเถม :

  • เตียงใหม่ Queen size
  • - เเอร์ 3 ตัว

• - ฟิตเนส
  • - ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง
  • - กล้องวงจรปิด
  • - Key Card access
  • - ลานจอดรถ
  • - สวนหย่อม / พื้นที่สีเขียว

ราคา 2,399,000 บาท

สนใจติดต่อ

วรรณเพ็ญ เบอร์มือถือและ ID: 095-829-9266/095-553-5149

บริษัท เว็ลธ์ ซัคเซซ เรียลเอสเตท จำกัด

รับฝากขาย เช่า ซื้อ อสังหาริมทรัพย์ ทุกชนิด 6395,4289

#คอนโดมิเนียม #คอนโด #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดถนนใหญ่

#คอนโดราคาถูก #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #ผ่อนคอนโด #คอนโดใกล้btsคอนโดใกล้รถไฟฟ้า

รายละเอียด

  • Rich Park @ Triple Station
  • 2,399,000 (85,679 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 1 ห้องนอน
  • 37
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ริชพาร์ค @ ทริปเปิ้ล สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น
Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

logo โครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์
Asakan Place Srinakarindra

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์
The IRIS Rama 9 - Srinakarin

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก
Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak