ขายดาวน์คอนโดติด MRT สายสีน้ำเงิน สถานีภาษีเจริญ Origin Place เพชรเกษม ตรงข้ามห้างซีคอนบางแค

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6047181

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายดาวน์คอนโดติด MRT สายสีน้ำเงิน สถานีภาษีเจริญ Origin Place เพชรเกษม ตรงข้ามห้างซีคอนบางแค - รูปที่ 1/11
รูป ขายดาวน์คอนโดติด MRT สายสีน้ำเงิน สถานีภาษีเจริญ Origin Place เพชรเกษม ตรงข้ามห้างซีคอนบางแค - รูปที่ 2/11
รูป ขายดาวน์คอนโดติด MRT สายสีน้ำเงิน สถานีภาษีเจริญ Origin Place เพชรเกษม ตรงข้ามห้างซีคอนบางแค - รูปที่ 3/11
รูป ขายดาวน์คอนโดติด MRT สายสีน้ำเงิน สถานีภาษีเจริญ Origin Place เพชรเกษม ตรงข้ามห้างซีคอนบางแค - รูปที่ 4/11
รูป ขายดาวน์คอนโดติด MRT สายสีน้ำเงิน สถานีภาษีเจริญ Origin Place เพชรเกษม ตรงข้ามห้างซีคอนบางแค - รูปที่ 5/11
รูป ขายดาวน์คอนโดติด MRT สายสีน้ำเงิน สถานีภาษีเจริญ Origin Place เพชรเกษม ตรงข้ามห้างซีคอนบางแค - รูปที่ 6/11
รูป ขายดาวน์คอนโดติด MRT สายสีน้ำเงิน สถานีภาษีเจริญ Origin Place เพชรเกษม ตรงข้ามห้างซีคอนบางแค - รูปที่ 7/11
รูป ขายดาวน์คอนโดติด MRT สายสีน้ำเงิน สถานีภาษีเจริญ Origin Place เพชรเกษม ตรงข้ามห้างซีคอนบางแค - รูปที่ 8/11
รูป ขายดาวน์คอนโดติด MRT สายสีน้ำเงิน สถานีภาษีเจริญ Origin Place เพชรเกษม ตรงข้ามห้างซีคอนบางแค - รูปที่ 9/11
รูป ขายดาวน์คอนโดติด MRT สายสีน้ำเงิน สถานีภาษีเจริญ Origin Place เพชรเกษม ตรงข้ามห้างซีคอนบางแค - รูปที่ 10/11
รูป ขายดาวน์คอนโดติด MRT สายสีน้ำเงิน สถานีภาษีเจริญ Origin Place เพชรเกษม ตรงข้ามห้างซีคอนบางแค - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
3,290,000 (133,469 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 17
24.65 ตร.ม.

ออริจิ้น เพลส เพชรเกษม ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

⭐️ขายเท่าทุน เจ้าของขายเอง⭐️

ขายดาวน์คอนโด ออริจิ้น เพลสเพชรเกษม

>> ติดMRT ภาษีเจริญ

>> ติดห้างซีคอนบางแค

ขายดาวน์ห้อง One Bedroom Duo Space ชั้น 17 ตำแหน่ง 01 (ระเบียงห้องหันไปทางทิศใต้)

ขนาด 24.65 ตร.ม. พื้นที่รวม 36.00 ตร.ม. (เลี้ยงสัตว์ไม่ได้)

ราคาหน้าสัญญา 3,590,000 บาท (ได้ Cash back ณ วันโอนกรรมสิทธิ์ 300,000บาท) เหลือราคาสุทธิเพียง 3,290,000บาท

 >> ขายดาวน์ 384,800 บาท = เงินที่จ่ายจริง (จ่ายเงินจอง+ทำสัญญา+ผ่อนดาวน์ ณ 25/02/69) ไม่บวกเพิ่มค่ะ 

ของแถมจากโครงการ

ครบ พร้อมอยู่แทบไม่ต้องซื้อเพิ่ม

1. ก๊อกอ่างล้างจาน

2. เครื่องดูดควัน

3. เครื่องปรับอากาศ 24,000 BTU

4. เครื่องปรับอากาศ 12,000 BTU

5. ชั้นวางทีวี

6. ชุดครัว

7.ตู้เสื้อผ้า

8.เตาไฟฟ้า

9.เตียงนอน 5 ฟุต

10.อ่างล้างจาน

11.Digital Door Lock

12.ตู้ลอยเหนือครัว

13.ฉากกั้นอาบน้ำ

14.ส่วนลดในวันโอน 300,000 บ.

✨ เหมาะทั้ง อยู่อาศัยเอง / ลงทุนปล่อยเช่า

ห้องเพดานสูง ได้พื้นที่ใช้สอยเพิ่ม โปรของแถมครบ คุ้มมาก

📩 สนใจสอบถามทักแชท / โทร 089-108-5985 (เจ้าของขายเอง)

#ขายคอนโดติดรถไฟฟ้า

#ขายคอนโด

#ขายดาวน์คอนโด

#ออริจิ้น

#Origin

รายละเอียด

  • Origin Place Phetkasem
  • 3,290,000 (133,469 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1701
  • 17
  • ใต้
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 24.65 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยังไม่ยืนยัน

ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!

ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ

Origin Place Phetkasem

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ออริจิ้น เพลส เพชรเกษม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม
The Base Phetkasem

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 153 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Phetkasem

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39
The Mona Vale Phetkasem 39

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม