A035944 Origin Place Phetkasem
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065732
เข้าชม :
ออริจิ้น เพลส เพชรเกษม ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : Origin Place Phetkasem
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 70 sqm
Selling Price : 7,960,000
Reference ID : A035944
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Origin Place Phetkasem
- 7,960,000 (113,714 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 70 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
0 ประกาศเช่า
11 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ออริจิ้น เพลส เพชรเกษม
ขายดาวน์คอนโดติด MRT สายสีน้ำเงิน Origin Place เพรชเกษม 62529911 ห้องนอน24.65m2ชั้น 17฿3,590,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลส เพชรเกษม ใกล้ MRT ภาษีเจริญ (ID 1762991)2 ห้องนอน48m2ชั้น 6฿4,900,000UPDATE !
ถูกที่สุด! ขายใบจองราคาทุน #OriginPlaceเพชรเกษม คอนโด2ชั้น ติดMRTเพียง0กม. ตรงข้ามห้างซีคอนบางแค ทำเลทอง ติดตลาด ใกล้รพ. โรงเรียน และ มหาวิทยาลัย1 ห้องนอน36m2ชั้น 17฿3,450,000UPDATE !
ตำแหน่งดีที่สุด! ขายราคาทุนรอบVVIP ห้องมุม คอนโด2ชั้น เลี้ยงสัตว์ได้ ติดMRT ตรงข้ามห้างซีคอนบางแค ทำเลทอง ติดตลาด ใกล้รพ. โรงเรียน และ มหาวิทยาลัย1 ห้องนอน36m2ชั้น 20฿3,590,000UPDATE !
ขายดาวน์คอนโดติด MRT สายสีน้ำเงิน สถานีภาษีเจริญ Origin Place เพชรเกษม ตรงข้ามห้างซีคอนบางแค1 ห้องนอน24.65m2ชั้น 17฿3,290,000UPDATE !
⚡️ด่วนที่สุด! “ขายดาวน์เท่าทุน“ ห้อง Duo Space 28 ตร.ม. ราคาแรกสุดของโครงการ!1 ห้องนอน28.7m2ชั้น 12฿3,740,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลส เพชรเกษม ใกล้ MRT ภาษีเจริญ (ID 2848015)1 ห้องนอน25m2ชั้น 12A฿3,415,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น เพลส เพชรเกษม ใกล้ MRT ภาษีเจริญ (ID 1403423)1 ห้องนอน34.65m2ชั้น 21฿3,750,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ
ขายคอนโด The Base Phetkasemมีคอนโดขาย 15 ประกาศ

3.3 กม.
6.2 กม.
5.5 กม.
8.5 กม.
2.1 กม.
3.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
6.4 กม.
6.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Origin Place Phetkasem