ขายคอนโด : เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 - ทำเลทอง ห้องมุม เป็นส่วนตัว (บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5793909

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด : เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 - ทำเลทอง ห้องมุม เป็นส่วนตัว (บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01) - รูปที่ 1/12
รูป ขายคอนโด : เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 - ทำเลทอง ห้องมุม เป็นส่วนตัว (บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01) - รูปที่ 2/12
รูป ขายคอนโด : เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 - ทำเลทอง ห้องมุม เป็นส่วนตัว (บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01) - รูปที่ 3/12
รูป ขายคอนโด : เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 - ทำเลทอง ห้องมุม เป็นส่วนตัว (บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01) - รูปที่ 4/12
รูป ขายคอนโด : เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 - ทำเลทอง ห้องมุม เป็นส่วนตัว (บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01) - รูปที่ 5/12
รูป ขายคอนโด : เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 - ทำเลทอง ห้องมุม เป็นส่วนตัว (บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01) - รูปที่ 6/12
รูป ขายคอนโด : เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 - ทำเลทอง ห้องมุม เป็นส่วนตัว (บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01) - รูปที่ 7/12
รูป ขายคอนโด : เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 - ทำเลทอง ห้องมุม เป็นส่วนตัว (บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01) - รูปที่ 8/12
รูป ขายคอนโด : เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 - ทำเลทอง ห้องมุม เป็นส่วนตัว (บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01) - รูปที่ 9/12
รูป ขายคอนโด : เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 - ทำเลทอง ห้องมุม เป็นส่วนตัว (บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01) - รูปที่ 10/12
รูป ขายคอนโด : เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 - ทำเลทอง ห้องมุม เป็นส่วนตัว (บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01) - รูปที่ 11/12
รูป ขายคอนโด : เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 - ทำเลทอง ห้องมุม เป็นส่วนตัว (บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01) - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
5,390,000 (120,447 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
44.75 ตร.ม.

เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 5/44 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

 The Line Sukhumvit 71 — ทำเลทอง ติด BTS พระโขนง (Rt-01)

 ไฮไลต์ห้องนี้ ห้องมุม เป็นส่วนตัว  

ราคาพิเศษเพียง 5.39 ล้านบาท

( จากราคาปกติ 7.20 ล้านบาท) โอน 50/50

 พื้นที่ 44.75 ตร.ม.

1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

 ชั้น 12

 วิวโล่ง ลมดี รับบรรยากาศสบาย

 ห้องสภาพสวย พร้อมเข้าอยู่ทันที

 ติดต่อด่วน ก่อนหลุด!

--------------------------------------

Contact for more information or to schedule a viewing:

Rapeephan

Tel: (+66) 062 635 6593

WeChat: condo56

Line ID: @condo56 

https://line.me/R/ti/p/@condo56

รายละเอียด

  • THE LINE Sukhumvit 71
  • 5,390,000 (120,447 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 44.75 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
THE LINE Sukhumvit 71

5/44 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท