ขายต่ำกว่าราคาตลาด The Line Sukhumvit 71 ลดเป็นล้าน ห้องสวย ตกแต่งครบจบพร้อมเข้าอยู่ SW003127
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5530816
เข้าชม :
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 5/44 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
SW003127
ขายต่ำกว่าราคาตลาด The Line Sukhumvit 71 ลดเป็นล้าน ห้องสวย ตกแต่งครบจบพร้อมเข้าอยู่
โลเคชัน:BTS พระโขนง
ขนาด:44.75 ตรม.
ชั้น:12
ประเภทห้อง:1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ราคาขาย : 5,590,000 บาท ลดลงมาจาก 7.2 ล้านบาท
=======================
สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)
หรือ https://lin.ee/mTCBzgy
.
K.เอ็ม 0869103639
K.ดา 0647874793
*มี คอนโด หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ
รายละเอียด
- THE LINE Sukhumvit 71
- 5,590,000 (127,045 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 12
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 44 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

5/44 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
115 ประกาศเช่า
73 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71
คอนโดมิเนียม 62.1 ตร.ม. เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร 7.6M62.1m2ชั้น -฿7,949,000UPDATE !
ขาย!! ห้องสวยขนาดนี้ ใครจะไปอดใจไหว!! เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 | The Line Sukhumvit 71 MD-250852801 ห้องนอน44.75m2ชั้น 11฿5,590,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 พร้อมโอน 🔥 MD-250852801 ห้องนอน45m2ชั้น 11-15฿5,350,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2106957)1 ห้องนอน34.69m2ชั้น 10฿3,980,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2543994)1 ห้องนอน44.75m2ชั้น 12฿5,590,000UPDATE !
P-91282 ต้องการขายคอนโด เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 Phra Khanong Nuea, Watthana, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน30m2ชั้น 6฿4,730,000UPDATE !
Line Sukhumvit 71, ราคาดีสุด 45 ตรม 5.09 ล้าน สนใจทักด่วน ไลน์/โทร: 08186553551 ห้องนอน45m2ชั้น 10++฿5,095,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 512714)2 ห้องนอน62.75m2ชั้น 28฿11,500,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2165950)2 ห้องนอน57.71m2ชั้น 12฿10,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2733832)1 ห้องนอน40m2ชั้น 16฿7,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2036441)2 ห้องนอน57.25m2ชั้น 16฿9,000,000UPDATE !
ขาย คอนโด The Line Sukhumvit 71 (เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71) 31 ตรม. 1 นอน 1 น้ำ ชั้น 14 พร้อมเฟอร์1 ห้องนอน31m2ชั้น 14฿4,500,000UPDATE !