ขาย รหัส PP058 คอนโด XT ห้วยขวาง
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5975801
เข้าชม :
เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย!! รหัส PP058 คอนโด XT ห้วยขวาง
ห้องขนาด 35.00 ตรม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ตึก A ชั้น 9 วิวเมือง
มีที่จอดรถ
ราคา 4.7 ล้านบาท
สอบถามเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ
โทร: 085-900-7848
065-056-8925
Line: @propertyplus (มี@)
https://lin.ee/vlbVj2o
รายละเอียด
- XT HUAIKHWANG
- 4,700,000 (134,286 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 9
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
905 ประกาศเช่า
155 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง
🎉 ขายคอนโด เอ็กซ์ที ห้วยขวาง อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน36m2ชั้น 27฿5,050,000NEW !
🚩 ขายคอนโด เอ็กซ์ที ห้วยขวาง อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน36m2ชั้น 27฿5,050,000NEW !
📌 ขายคอนโด เอ็กซ์ที ห้วยขวาง อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน36m2ชั้น 27฿5,050,000NEW !
🔺 ขายคอนโด เอ็กซ์ที ห้วยขวาง อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน36m2ชั้น 27฿5,050,000NEW !

💰 XT Huaikhwang ห้องคุ้มค่า ทำเลดี ใกล้ MRT ห้วยขวาง เหมาะอยู่หรือลงทุน1 ห้องนอน35m2ชั้น x฿4,700,000NEW !
💰 XT Huaikhwang ห้องคุ้มค่า ทำเลดี ใกล้ MRT ห้วยขวาง เหมาะอยู่หรือลงทุน1 ห้องนอน35m2ชั้น 1x฿4,400,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 241 ประกาศ
ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwangมีคอนโดขาย 150 ประกาศ

4.4 กม.
4.6 กม.
4.5 กม.
2.5 กม.
2.7 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.4 กม.
2.3 กม.
2.1 กม.
2.1 กม.
3.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
2.1 กม.
3.8 กม.
3.8 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ XT HUAIKHWANG
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง