R189 🍁 ขายด่วน Srivara Mansion 1 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ เพียง 2,590,000 บาท

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6055532

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป R189 🍁 ขายด่วน Srivara Mansion 1 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ เพียง 2,590,000 บาท - รูปที่ 1/16
รูป R189 🍁 ขายด่วน Srivara Mansion 1 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ เพียง 2,590,000 บาท - รูปที่ 2/16
รูป R189 🍁 ขายด่วน Srivara Mansion 1 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ เพียง 2,590,000 บาท - รูปที่ 3/16
รูป R189 🍁 ขายด่วน Srivara Mansion 1 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ เพียง 2,590,000 บาท - รูปที่ 4/16
รูป R189 🍁 ขายด่วน Srivara Mansion 1 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ เพียง 2,590,000 บาท - รูปที่ 5/16
รูป R189 🍁 ขายด่วน Srivara Mansion 1 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ เพียง 2,590,000 บาท - รูปที่ 6/16
รูป R189 🍁 ขายด่วน Srivara Mansion 1 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ เพียง 2,590,000 บาท - รูปที่ 7/16
รูป R189 🍁 ขายด่วน Srivara Mansion 1 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ เพียง 2,590,000 บาท - รูปที่ 8/16
รูป R189 🍁 ขายด่วน Srivara Mansion 1 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ เพียง 2,590,000 บาท - รูปที่ 9/16
รูป R189 🍁 ขายด่วน Srivara Mansion 1 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ เพียง 2,590,000 บาท - รูปที่ 10/16
รูป R189 🍁 ขายด่วน Srivara Mansion 1 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ เพียง 2,590,000 บาท - รูปที่ 11/16
รูป R189 🍁 ขายด่วน Srivara Mansion 1 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ เพียง 2,590,000 บาท - รูปที่ 12/16
รูป R189 🍁 ขายด่วน Srivara Mansion 1 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ เพียง 2,590,000 บาท - รูปที่ 13/16
รูป R189 🍁 ขายด่วน Srivara Mansion 1 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ เพียง 2,590,000 บาท - รูปที่ 14/16
รูป R189 🍁 ขายด่วน Srivara Mansion 1 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ เพียง 2,590,000 บาท - รูปที่ 15/16
รูป R189 🍁 ขายด่วน Srivara Mansion 1 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ เพียง 2,590,000 บาท - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
2,590,000 (64,750 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
40 ตร.ม.

ศรีวรา แมนชั่น ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

R189 🍁 Maplemoon x Srivara Mansion 1

📍 ศรีวรา แมนชั่น 1 | ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ

💰 ราคาพิเศษเพียง 2,590,000 บาท

📊 เฉลี่ยเพียง 64,750 บ./ตร.ม.

💸 ผ่อนเริ่มต้นประมาณ 9,7xx บาท/เดือน

#ซื้อถูกกว่าเช่า

🛏️ 1 Bedroom | 1 Bathroom

📐 ขนาด 40 ตร.ม. | ชั้น 12

• คนที่ไม่อยากเสียเวลารีโนเวทเอง

• คนที่ให้ความสำคัญกับ “ความรู้สึกเวลาอยู่บ้าน”

📍 ทำเลศักยภาพ รัชดา – พระราม 9

🚆 MRT ศูนย์วัฒนธรรมฯ 0.4 กม.

🛍 The Street Ratchada 0.2 กม.

🛒 Big C Extra รัชดา 0.2 กม.

🏬 Central Rama 9 / Fortune Town ใกล้มาก

(Agent Post, Welcome Co-Agent)

✅บริการรับฝากขาย-ปล่อยเช่า อสังหาทุกแบบค่ะ

ยินดีต้อนรับเจ้าของทรัพย์ทักมาเพื่อฝากทรัพย์ได้เลยนะคะ

รหัสทรัพย์ : R189

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่

📞โทรศัพท์ : 0957285976

💬LINE : @wisdom4289

🔗LINE Official : https://lin.ee/7s7jcMH

📧WeChat :_wisdom4289

#Maplemoon #SrivaraMansion #ศรีวราแมนชั่น #คอนโดรีโนเวท #คอนโดรัชดา #คอนโดพระราม9 #MRTศูนย์วัฒนธรรม #CondoBangkok

#คอนโดแต่งสวย #LuxuryInterior #MinimalLuxury #CondoForSale #คอนโดมือสอง #คอนโดพร้อมอยู่ #ซื้อถูกกว่าเช่า #FirstHome 

#คอนโดใกล้MRT #TheStreetRatchada #CentralRama9 #RatchadaCondo #BangkokCondo #คอนโดลงทุน #อสังหาริมทรัพย์ #แต่งห้องคอนโด 

รายละเอียด

  • Srivara Mansion
  • 2,590,000 (64,750 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 40 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Srivara Mansion

43 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Srivara Mansion

14 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศรีวรา แมนชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 467 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
Noble Revolve Ratchada 2

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada