ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4874794

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 1/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 2/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 3/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 4/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 5/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 6/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 7/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 8/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 9/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 10/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 11/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 12/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 13/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 14/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 15/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 16/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 17/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 18/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 19/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 20/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 21/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 22/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 23/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 24/25
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Nich Mono Cheroennakorn - รูปที่ 25/25
ดูรูปทั้งหมด 25 รูป
6,700,000 (112,228 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 22
59.7 ตร.ม.

นิช โมโน เจริญนคร ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 22 

ขนาดพื้นที่ 60 ตร.ม. เฟอร์นิเจอร์ครบ

โครงการ Nich Mono Charoennakorn 

จุดเด่นที่น่าสนใจ 

มุมมอง 360 องศา วิวโค้งแม่น้ำเจ้าพระยาทั้ง 2 ห้อง

ราคาขาย 6,700,000 บาท 

(ขายพร้อมผู้เช่า )

สนใจติดต่อ แจ็กกี้ 

โทร 092 993 9549

Id line : @JSKagent

รายละเอียดโครงการ 

ชื่อโครงการ นิช โมโน เจริญนคร Nich Mono Charoen Nakorn

ตั้งอยู่ถนนเจริญนคร 76-78 แขวงดาวคะนอง เขตธนบุรี กรุงเทพฯ 

อาคารมีความสูง 36 ชั้น มีจำนวนห้องพักอาศัยเพียง 537 ยูนิต มีความเป็นส่วนตัว 

สร้างเสร็จเมื่อปี 2020 

สิ่งอำนวยความสะดวกแบบจัดเต็ม

Lobby+Waiting Area, Mail Room, ห้องประชุม

First Aid Room, Library, Kid’s Zone, Game Room

กล้องวงจรปิด

ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียง 

BTS ตลาดพลู 

Icon Siam

Terminal 21 พระราม3

เอเชีคทีค

บิ๊กซี ซูปเปอร์เซ็นเตอร์ ดาวคะนอง

เดอะมอลล์ ท่าพระ 

รพ.สมิติเวช ธนบุรี 1

รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า

รพ.บางกอก 9 อินเตอร์เนชั่นแนล

รพ.บางประกอก

มหาวิทยาลัยสยาม

มหาวิทยาลัยเซนต์หลุยส์ 

มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

รายละเอียด

  • NICHE MONO CHAROEN NAKORN
  • 6,700,000 (112,228 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 752/389
  • 22
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 59.7 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ
Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

logo โครงการ ไอวี่ ริเวอร์
Ivy River

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2
Lumpini Place Suksawat - Rama 2

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - ท่าพระ
Lumpini Place Ratchada - Thapra