(b3576) ขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4472775

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป (b3576) ขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/12
รูป (b3576) ขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/12
รูป (b3576) ขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/12
รูป (b3576) ขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/12
รูป (b3576) ขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/12
รูป (b3576) ขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/12
รูป (b3576) ขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/12
รูป (b3576) ขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/12
รูป (b3576) ขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/12
รูป (b3576) ขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/12
รูป (b3576) ขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/12
รูป (b3576) ขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
9,900,000 (95,192 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 28
104 ตร.ม.

ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

(b3576) ขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส 

(Supalai River Place) 

ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ 

-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

-ห้องขนาด 104 ตรม.

- ชั้น 28

****ราคาขาย 9,900,000 บาท

แผนที่ https://maps.app.goo.gl/79hZKfndRMNBHace6?g_st=ic

สนใจสอบถาม  

ติดต่อ บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

รายละเอียด

  • Supalai River Place
  • 9,900,000 (95,192 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 28
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 104 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 135 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สาทร
IDEO Mobi Sathorn

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท