🎃RB24627 ให้เช่าถูกมาก🎈ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6057170

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🎃RB24627 ให้เช่าถูกมาก🎈ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 1/15
รูป 🎃RB24627 ให้เช่าถูกมาก🎈ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 2/15
รูป 🎃RB24627 ให้เช่าถูกมาก🎈ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 3/15
รูป 🎃RB24627 ให้เช่าถูกมาก🎈ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 4/15
รูป 🎃RB24627 ให้เช่าถูกมาก🎈ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 5/15
รูป 🎃RB24627 ให้เช่าถูกมาก🎈ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 6/15
รูป 🎃RB24627 ให้เช่าถูกมาก🎈ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 7/15
รูป 🎃RB24627 ให้เช่าถูกมาก🎈ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 8/15
รูป 🎃RB24627 ให้เช่าถูกมาก🎈ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 9/15
รูป 🎃RB24627 ให้เช่าถูกมาก🎈ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 10/15
รูป 🎃RB24627 ให้เช่าถูกมาก🎈ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 11/15
รูป 🎃RB24627 ให้เช่าถูกมาก🎈ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 12/15
รูป 🎃RB24627 ให้เช่าถูกมาก🎈ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 13/15
รูป 🎃RB24627 ให้เช่าถูกมาก🎈ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 14/15
รูป 🎃RB24627 ให้เช่าถูกมาก🎈ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป

8,500/ เดือน

1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
32.35 ตร.ม.

ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ 415 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅บริษัท เรียลตี้ ฮับ เรียลเอสเตท คอนซัลแทนท์ จำกัด

เช่าผ่านบริษัทมีตัวตน ปลอดภัยมั่นใจได้เลย www.realtyhub.in.th

สนใจติดต่อสอบถาม

📱 Line Id : @930jwqti ( มี @ ด้วยนะครับ ) 

📱 ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/OfCDtiz

🔥แอดไลน์แจ้งรหัสทรัพย์ในหัวข้อประกาศได้เลย เพื่อการตรวจสอบที่เร็วขึ้น🔥

🔴 จองห้องได้ไม่เกิน 30 วัน 

🔴 สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี

-------------------------------------------------------------

รายละเอียดห้อง

- ขนาด 32.35 ตรม.  

- ชั้น 5 อาคาร A

- รูปแบบห้อง 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ

ค่าเช่าห้อง  8500 / เดือน (สัญญาเช่า 1 ปี)

ค่าประกันห้อง 2 เดือน และจ่ายค่าเช่าเดือนแรก 1 เดือน

รวมทั้งหมด 3 เดือน พร้อมเข้าอยู่ได้เลย 

เฟอร์นิเจอร์ครบตามรูป + เครื่องใช้ไฟฟ้า

- แอร์ 

- ทีวี

- ตู้เย็น

- ไมโครเวฟ

- เครื่องทำน้ำอุ่น

--------------------------------------------------------------

สนใจติดต่อสอบถาม

📱 Line Id : @930jwqti ( มี @ ด้วยนะครับ ) 

📱 ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/OfCDtiz

รายละเอียด

  • The IRIS Rama 9 - Srinakarin
  • 8,500/ เดือน

  • 2 เดือน
  • 1 เดือน
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32.35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
REALTY HUB ( ติดต่อ Line@ ในหัวข้อประกาศ )
ยืนยันแล้ว
The IRIS Rama 9 - Srinakarin

415 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศเช่าในโครงการ ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น
Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

logo โครงการ ริชพาร์ค @ ทริปเปิ้ล สเตชั่น
Rich Park @ Triple Station

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์
Asakan Place Srinakarindra

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เอส วัน พระราม 9
S1 Rama 9

2.6 กม.

เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

MRT ศรีกรีฑา

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

MRT พัฒนาการ

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

แอร์พอร์ต ลิงค์ หัวหมาก

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ The IRIS Rama 9 - Srinakarin

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศเช่าทั้งหมด (59)
ยังไม่เจอประกาศ ในดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • HQ Thonglor by Sansiri 1 bedroom, for sale
    ขายคอนโด
    HQ Thonglor by Sansiri 1 bedroom, for sale
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿12,200,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    58 ตร.ม.
  • ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 🔥🔥ด่วนจ้าาา Plum Condo Ram 60 Interchange  พร้อมเข้าอยู่ ชอบต่อรองหน้างานได้ !!! (T01098)
    เช่าคอนโด
    🔥🔥ด่วนจ้าาา Plum Condo Ram 60 Interchange พร้อมเข้าอยู่ ชอบต่อรองหน้างานได้ !!! (T01098)
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿7,500 / เดือน
    1 นอน
    1 น้ำ
    23.5 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • **ให้เช่าด่วน เดอะวัน พลัส แกรนด์ รามคำแหง( หัวหมาก18)
    เช่าคอนโด
    **ให้เช่าด่วน เดอะวัน พลัส แกรนด์ รามคำแหง( หัวหมาก18)
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿10,000 / เดือน
    1 นอน
    1 น้ำ
    29 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • เช่าคอนโด Supalai Veranda Ramkhamhaeng/ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคำแหง (B6902063)  ID Line : @condo88
    เช่าคอนโด
    เช่าคอนโด Supalai Veranda Ramkhamhaeng/ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคำแหง (B6902063) ID Line : @condo88
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿15,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    35 ตร.ม.
    ชั้น 23
  • เช่าคอนโด U Delight @ Huamak Station/ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น (B6901104)  ID Line : @condo88
    เช่าคอนโด
    เช่าคอนโด U Delight @ Huamak Station/ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น (B6901104) ID Line : @condo88
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿10,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    31 ตร.ม.
    ชั้น 11
  • เช่าคอนโด Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station/ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น (G6905001)  ID Line : @condo65
    เช่าคอนโด
    เช่าคอนโด Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station/ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น (G6905001) ID Line : @condo65
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿12,500 / เดือน
    NEW !
    1 นอน
    1 น้ำ
    25 ตร.ม.
    ชั้น 18
  • Magnolias Waterfront Residences (Iconsiam) 1 bedroom, for rent
    เช่าคอนโด
    Magnolias Waterfront Residences (Iconsiam) 1 bedroom, for rent
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿77,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    80 ตร.ม.
  • HQ Thonglor by Sansiri 1 bedroom, for rent
    เช่าคอนโด
    HQ Thonglor by Sansiri 1 bedroom, for rent
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿50,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    58 ตร.ม.
  • ให้เช่า คอนโด ไนท์บริดจ์ คอลเลจ รามคำแหง เดอะมอลล์ บางกะปิ The Mall Bangkapi 600 เมตร
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า คอนโด ไนท์บริดจ์ คอลเลจ รามคำแหง เดอะมอลล์ บางกะปิ The Mall Bangkapi 600 เมตร
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿13,000 / เดือน
    NEW !
    1 นอน
    1 น้ำ
    27 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • 🔮RB23570 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    เช่าคอนโด
    🔮RB23570 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿9,500 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    33 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • 🔮RB23690 ให้เช่าถูกมาก👍ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    เช่าคอนโด
    🔮RB23690 ให้เช่าถูกมาก👍ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿13,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    29.74 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • 🔮RB23816 ให้เช่าถูกมาก👍ชีวาทัย รามคำแหง✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    เช่าคอนโด
    🔮RB23816 ให้เช่าถูกมาก👍ชีวาทัย รามคำแหง✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿9,500 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    30 ตร.ม.
    ชั้น 23
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by