DL26050724 ขายคอนโด ดิ ออริจิ้น สุขุมวิท - สายลวด E22 สเตชั่น (THE ORIGIN SUKHUMVIT - SAILUAT E22 STATION) ใกล้ BTS สายลวด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6078883
เข้าชม :
ดิ ออริจิ้น สุขุมวิท - สายลวด E22 สเตชั่น เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
DL26050724 ขายคอนโด ดิ ออริจิ้น สุขุมวิท - สายลวด E22 สเตชั่น (THE ORIGIN SUKHUMVIT - SAILUAT E22 STATION) ใกล้ BTS สายลวด พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 34 ตรม.
-อาคาร ชั้น 8
****ราคา 2,790,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin (T2)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-23 19:01:31
รายละเอียด
- THE ORIGIN SUKHUMVIT - SAILUAT E22 STATION
- 2,790,000 (82,059 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 8
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
100 ประกาศเช่า
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ ออริจิ้น สุขุมวิท - สายลวด E22 สเตชั่น

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น E22 สเตชั่น ใกล้ BTS สายลวด (ID 2778403)1 ห้องนอน22.2m2ชั้น 25฿1,600,000UPDATE !
🔥 ขาย! คอนโด The Origin E22 Station ห้องมุม วิวสวย (เจ้าของขายเองหรือเปลี่ยนสัญญากัน) 🔥1 ห้องนอน26m2ชั้น 13฿2,200,000
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น E22 สเตชั่น ใกล้ BTS สายลวด (ID 1531483)1 ห้องนอน26.31m2ชั้น 10฿2,090,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ
ขายคอนโด Notting Hill Sukhumvit - Praksaมีคอนโดขาย 44 ประกาศ

8.4 กม.
8.7 กม.

9.2 กม.

12.1 กม.
35.8 กม.
3.8 กม.
3.9 กม.
2.8 กม.
8.3 กม.
6.7 กม.
7.2 กม.
7.3 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
14 กม.
17.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ THE ORIGIN SUKHUMVIT - SAILUAT E22 STATION
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง