DL25090349 ขาย คอนโดมิเนี่ยม ณุศาศิริ แกรนด์ (Nusasiri Grand) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5413722
เข้าชม :
ณุศาศิริ แกรนด์ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL25090349 ขาย คอนโดมิเนี่ยม ณุศาศิริ แกรนด์ (Nusasiri Grand) พร้อมเข้าอยู่
- 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ
- ขนาด 80 ตารางเมตร
- ชั้น 12
****ราคา ขาย 15,200,000 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin Deelive
Tel : 0638692663
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
--------------------------------
รายละเอียด
- Nusasiri Grand
- 15,200,000 (190,000 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 12
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 80 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
347 ประกาศเช่า
59 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ณุศาศิริ แกรนด์
#A124119 ✅ 31/3/69 ขายคอนโด Nusasiri Grand 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน80m2ชั้น 18฿11,900,000UPDATE !
🔥ขายคอนโด Nusasiri Grand Condo ราคาดี! ใกล้ BTS เอกมัย ห้องใหญ่2 ห้องนอน80m2ชั้น 1x฿11,500,000UPDATE !
🩵 ห้องใหญ่ ฟังก์ชันลงตัว พร้อมอยู่! Nusasiri Grand Condo ใกล้ BTS เอกมัย3 ห้องนอน155m2ชั้น x฿21,000,000UPDATE !
ขายคอนโด ณุศาศิริ แกรนด์ สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 18 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ BTS เอกมัย2 ห้องนอน80m2ชั้น 18฿11,900,000UPDATE !
🔥 ขาย -เช่า !!🔥 Nusasiri Grand Condo, 2 นอน, 2 น้ำ, ชั้นสูง 17+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, มีอ่างอาบน้ำ !! Code C20240201010, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!2 ห้องนอน80.3m2ชั้น 17++฿11,900,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.5 กม.
2.3 กม.
2.4 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.2 กม.
3.3 กม.
2.1 กม.
3.2 กม.
2.7 กม.
3 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.2 กม.
3.3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Nusasiri Grand
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[ขาย ]Nusasiri Grand (ณุศาศิริ แกรนด์) ชั้น 9 วิว BTS 123.98 ตร.ม.](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202601/20260109/4zPvnF2kRATpUoupziC8.jpg?width=486&height=360)