172.4 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5094325
เข้าชม :
ณุศาศิริ แกรนด์ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
The Nusasiri Grand Condo offers a spacious and modern living experience with its 2-bedroom and 2-bathroom unit spanning across 172 square meters. Situated in a desirable location, this condominium provides an ideal blend of comfort and convenience. The unit features two well-appointed bedrooms, each with its own private bathroom, ensuring privacy and comfort for residents. The generous size of 172 square meters allows for ample living space, including a stylish living room, a well-equipped kitchen, and additional areas for dining or relaxation. Residents can enjoy the condos contemporary design, which incorporates sleek finishes and modern amenities. With its convenient layout and desirable features, the 2 Bed 2 Bath 172 SQ.M Nusasiri Grand Condo offers a comfortable and luxurious living experience.
รายละเอียด
- Nusasiri Grand
- 26,000,000 (150,812 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 16
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 172.4 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
347 ประกาศเช่า
59 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ณุศาศิริ แกรนด์
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ณุศาศิริ แกรนด์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 648689)3 ห้องนอน136m2ชั้น 21฿21,900,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ณุศาศิริ แกรนด์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 889759)3 ห้องนอน172m2ชั้น 16฿26,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ณุศาศิริ แกรนด์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 835015)3 ห้องนอน155m2ชั้น 19฿21,860,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ณุศาศิริ แกรนด์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1396708)3 ห้องนอน130.95m2ชั้น 22฿22,590,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ณุศาศิริ แกรนด์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2606245)3 ห้องนอน90m2ชั้น 24฿23,000,000UPDATE !
#A124119 ✅ 31/3/69 ขายคอนโด Nusasiri Grand 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน80m2ชั้น 18฿11,900,000UPDATE !
🔥ขายคอนโด Nusasiri Grand Condo ราคาดี! ใกล้ BTS เอกมัย ห้องใหญ่2 ห้องนอน80m2ชั้น 1x฿11,500,000UPDATE !
🩵 ห้องใหญ่ ฟังก์ชันลงตัว พร้อมอยู่! Nusasiri Grand Condo ใกล้ BTS เอกมัย3 ห้องนอน155m2ชั้น x฿21,000,000UPDATE !
ขายคอนโด ณุศาศิริ แกรนด์ สุขุมวิท 42 อาคาร 1 ชั้น 18 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ BTS เอกมัย2 ห้องนอน80m2ชั้น 18฿11,900,000UPDATE !
🔥 ขาย -เช่า !!🔥 Nusasiri Grand Condo, 2 นอน, 2 น้ำ, ชั้นสูง 17+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, มีอ่างอาบน้ำ !! Code C20240201010, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!2 ห้องนอน80.3m2ชั้น 17++฿11,900,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.5 กม.
2.3 กม.
2.4 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.2 กม.
3.3 กม.
2.1 กม.
3.2 กม.
2.7 กม.
3 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.2 กม.
3.3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Nusasiri Grand
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[ขาย ]Nusasiri Grand (ณุศาศิริ แกรนด์) ชั้น 9 วิว BTS 123.98 ตร.ม.](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202601/20260109/4zPvnF2kRATpUoupziC8.jpg?width=486&height=360)