Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม 2.89 ล้าน 🔥

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5931261

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม  2.89 ล้าน 🔥 - รูปที่ 1/15
รูป Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม  2.89 ล้าน 🔥 - รูปที่ 2/15
รูป Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม  2.89 ล้าน 🔥 - รูปที่ 3/15
รูป Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม  2.89 ล้าน 🔥 - รูปที่ 4/15
รูป Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม  2.89 ล้าน 🔥 - รูปที่ 5/15
รูป Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม  2.89 ล้าน 🔥 - รูปที่ 6/15
รูป Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม  2.89 ล้าน 🔥 - รูปที่ 7/15
รูป Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม  2.89 ล้าน 🔥 - รูปที่ 8/15
รูป Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม  2.89 ล้าน 🔥 - รูปที่ 9/15
รูป Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม  2.89 ล้าน 🔥 - รูปที่ 10/15
รูป Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม  2.89 ล้าน 🔥 - รูปที่ 11/15
รูป Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม  2.89 ล้าน 🔥 - รูปที่ 12/15
รูป Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม  2.89 ล้าน 🔥 - รูปที่ 13/15
รูป Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม  2.89 ล้าน 🔥 - รูปที่ 14/15
รูป Dcondo Calm ห้อง 35 ตารางเมตร 1Bed Plus ห้องมุม  2.89 ล้าน 🔥 - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
2,890,000 (82,360 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
35.09 ตร.ม.

ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายห้องมือ 1 โครงการ Dcondo Calm รามคำแหง 40 🔥

ตัวห้องเป็นแปลน 35 ตารางเมตร แบบ 1Bed Plus พิเศษตำแหน่งห้องมุม ❗

ทิศเหนือชั้นสูงวิวโล่ง

มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกในห้อง

-เฟอร์นิเจอร์แต่งครบ ✅

-เครื่องใช้ไฟฟ้า ⚡

TV , ตู้เย็น , เครื่องทำน้ำอุ่น , ไมโครเวฟ , เครื่องปรับอากาศ

ราคาสุทธิ 2.89 ล้านบาท

รายละเอียด

  • dcondo calm Ramkhamhaeng 40
  • 2,890,000 (82,360 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.09 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
dcondo calm Ramkhamhaeng 40

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดีคอนโด คาล์ม รามคำแหง 40

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น
U Delight @ Huamak Station

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง