#A12464 ✅ 28/3/69 ขายคอนโด KnightsBridge Sky River Ocean 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5926991
เข้าชม :
ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
#A12464 ✅ 28/3/69
ขายคอนโด KnightsBridge Sky River Ocean
ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
ชั้น 23 ขนาด 28.18 ตรม. ห้องเลขที่: 111/347
ราคาขาย 2.65 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง
เช่า: 9,500 บาท/เดือน (รวมส่วนกลาง + จอดรถฟรี 1 คัน)
สภาพห้อง: ปรับปรุงใหม่ ทาสีใหม่ทั้งห้อง สะอาด
สิ่งอำนวยความสะดวก: วิวแม่น้ำเจ้าพระยา, เฟอร์นิเจอร์ครบ, เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
แผนที่
https://maps.app.goo.gl/EuVrEy7XiwDg5hr16
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง
Facebook:
https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074
TikTok:
https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK
Instagram:
https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- KnightsBridge Sky River Ocean
- 2,650,000 (94,038 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 23
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 28.18 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
100 ประกาศเช่า
62 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน
ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน BTS-ปากน้ำ ปากน้ำ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ CX-139653 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน31m2ชั้น 10฿2,000,000UPDATE !
ขาย ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เลขที่ 111/337 (ปากน้ำ สมุทรปราการ)(ว่าง 5/2/69)1 ห้องนอน32m2ชั้น 23฿3,000,000UPDATE !
DL26011283 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน (KnightsBridge Sky River Ocean) ใกล้ BTS ปากน้ำ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน26.14m2ชั้น 21฿2,350,000UPDATE !
[ขายพร้อมผู้เช่า รับค่าเช่าต่อเนื่อง! ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน P-89501] รีบจองเลย 2.29 ล้าน | line @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน30m2ชั้น 18฿2,290,000UPDATE !
ขายด่วน ✨ KnightsBridge Sky River Ocean ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS1 ห้องนอน26m2ชั้น 20฿1,490,000UPDATE !
💥SL-10482💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน👉แอดไลน์ @rangrak1 ห้องนอน57m2ชั้น 10฿3,750,000UPDATE !
#b4731 12/10/68 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน31.51m2ชั้น 14฿2,200,000UPDATE !
#A124247 ✅ 2/1/69 ขายคอนโด KnightsBridge Sky River Ocean 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน31.36m2ชั้น 12฿1,950,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 57.23 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 3.2M57.23m2ชั้น -฿4,350,000UPDATE !