(เจ้าของขายเอง)🌟ขายด่วน The Parkland Lite sukhumvit - paknam 𝟏 ห้องนอน | 𝟏 ห้องน้ำ | ขนาด 𝟮𝟴 ตร.ม.

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3625461

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป (เจ้าของขายเอง)🌟ขายด่วน  The Parkland Lite sukhumvit - paknam  𝟏 ห้องนอน | 𝟏 ห้องน้ำ | ขนาด 𝟮𝟴 ตร.ม. - รูปที่ 1/10
รูป (เจ้าของขายเอง)🌟ขายด่วน  The Parkland Lite sukhumvit - paknam  𝟏 ห้องนอน | 𝟏 ห้องน้ำ | ขนาด 𝟮𝟴 ตร.ม. - รูปที่ 2/10
รูป (เจ้าของขายเอง)🌟ขายด่วน  The Parkland Lite sukhumvit - paknam  𝟏 ห้องนอน | 𝟏 ห้องน้ำ | ขนาด 𝟮𝟴 ตร.ม. - รูปที่ 3/10
รูป (เจ้าของขายเอง)🌟ขายด่วน  The Parkland Lite sukhumvit - paknam  𝟏 ห้องนอน | 𝟏 ห้องน้ำ | ขนาด 𝟮𝟴 ตร.ม. - รูปที่ 4/10
รูป (เจ้าของขายเอง)🌟ขายด่วน  The Parkland Lite sukhumvit - paknam  𝟏 ห้องนอน | 𝟏 ห้องน้ำ | ขนาด 𝟮𝟴 ตร.ม. - รูปที่ 5/10
รูป (เจ้าของขายเอง)🌟ขายด่วน  The Parkland Lite sukhumvit - paknam  𝟏 ห้องนอน | 𝟏 ห้องน้ำ | ขนาด 𝟮𝟴 ตร.ม. - รูปที่ 6/10
รูป (เจ้าของขายเอง)🌟ขายด่วน  The Parkland Lite sukhumvit - paknam  𝟏 ห้องนอน | 𝟏 ห้องน้ำ | ขนาด 𝟮𝟴 ตร.ม. - รูปที่ 7/10
รูป (เจ้าของขายเอง)🌟ขายด่วน  The Parkland Lite sukhumvit - paknam  𝟏 ห้องนอน | 𝟏 ห้องน้ำ | ขนาด 𝟮𝟴 ตร.ม. - รูปที่ 8/10
รูป (เจ้าของขายเอง)🌟ขายด่วน  The Parkland Lite sukhumvit - paknam  𝟏 ห้องนอน | 𝟏 ห้องน้ำ | ขนาด 𝟮𝟴 ตร.ม. - รูปที่ 9/10
รูป (เจ้าของขายเอง)🌟ขายด่วน  The Parkland Lite sukhumvit - paknam  𝟏 ห้องนอน | 𝟏 ห้องน้ำ | ขนาด 𝟮𝟴 ตร.ม. - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
1,250,000 (44,643 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
28 ตร.ม.

เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท - ปากน้ำ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🌟ขายด่วน The Parkland Lite sukhumvit - paknam 

🌟ขายต่ำกว่าราคาประเมิน ใกล้ BTS สถานีปากน้ำ 300 เมตร

 𝟏 ห้องนอน | 𝟏 ห้องน้ำ | ขนาด 𝟮𝟴 ตร.ม.

  ตึก A | ชั้น 14 

💎ราคา 1.25 ล้านบาท

📝ค่าใช้จ่าย ณ วันโอนคนละครึ่ง

📝ค่าส่วนกลาง 30 บ./ตร.ม. 

  🔹 สวน

  🔹 เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และ กล้องวงจรปิด

สถานที่สำคัญใกล้เคียง 

1. บิ๊กซี

2. อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง

3. เทสโก้ โลตัส

4. พิพิธภัณฑ์ช้างเอราวัณ

5. โรงเรียนนายเรือ

6. วิทยาลัยสารพัดช่าง สมุทรปราการ

7. โรงพยาบาลเปาโล สมุทรปราการ

พร้อมนัดชมห้อง สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

𝐓𝐞𝐥 : 087 794 4448 , 087 4444 756 (เจ้าของ)

FB : http://bitly.ws/ycFp

Line@ 👉 https://lin.ee/wDi2POB

#คอนโดปากน้ำ #คอนโดสมุทรปราการ #TheParklandLitesukhumvitpaknam

รายละเอียด

  • The Parkland Lite sukhumvit - paknam
  • 1,250,000 (44,643 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 14
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท - ปากน้ำ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน
KnightsBridge Sky River Ocean

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า KnightsBridge Sky River Ocean

มีคอนโดให้เช่า 105 ประกาศ

ขายคอนโด KnightsBridge Sky River Ocean

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

รร.สตรีสมุทรปราการ

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.เมืองสมุทรปากน้ำ

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

BTS ปากน้ำ

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

รพ.เมืองสมุทรปากน้ำ

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ The Parkland Lite sukhumvit - paknam