#A124342 ✅ 8/1/68 ขายคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4894408

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124342 ✅ 8/1/68  ขายคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/5
รูป #A124342 ✅ 8/1/68  ขายคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/5
รูป #A124342 ✅ 8/1/68  ขายคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/5
รูป #A124342 ✅ 8/1/68  ขายคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/5
รูป #A124342 ✅ 8/1/68  ขายคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
6,600,000 (188,571 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124342 ✅ 8/1/68

ขายคอนโด Life One Wireless 

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 20 ขนาด 35 ตรม. 

ราคาขาย 6.6 ล้านบาท

ราคาขายรวมค่านายหน้า3%

ค่าโอนคนละครึ่งกับผู้ซื้อ

ค่าใช่จ่ายอื่นผู้ขายรับผิดชอบให้ค่ะ

✔ห้องใหม่วิวฝั่ง central embassy พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า (Smart TV40 ",ตู้เย็น,ไมโครเวฟ,เครื่องทำน้ำอุ่น,เตาไฟฟ้า)

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Life One Wireless
  • 6,600,000 (188,571 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Life One Wireless

947 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life One Wireless

220 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,058 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 403 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน
Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
The Address Art Deco Chidlom

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส อโศก
The Address Asoke

1.7 กม.