#A124215 ✅ 5/4/69 ขายยคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5948488

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124215 ✅ 5/4/69  ขายยคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/13
รูป #A124215 ✅ 5/4/69  ขายยคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/13
รูป #A124215 ✅ 5/4/69  ขายยคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/13
รูป #A124215 ✅ 5/4/69  ขายยคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/13
รูป #A124215 ✅ 5/4/69  ขายยคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/13
รูป #A124215 ✅ 5/4/69  ขายยคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/13
รูป #A124215 ✅ 5/4/69  ขายยคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/13
รูป #A124215 ✅ 5/4/69  ขายยคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/13
รูป #A124215 ✅ 5/4/69  ขายยคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/13
รูป #A124215 ✅ 5/4/69  ขายยคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/13
รูป #A124215 ✅ 5/4/69  ขายยคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/13
รูป #A124215 ✅ 5/4/69  ขายยคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/13
รูป #A124215 ✅ 5/4/69  ขายยคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
14,000,000 (222,222 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 39
63 ตร.ม.

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124215 ✅ 5/4/69

ขายยคอนโด Life One Wireless 

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ

ชั้น 39 ขนาด 63 ตรม. ห้องเลขที่ 1/1267

ราคาขาย 14 ล้านบาท

วิว Central Embassy วิวไม่บลอค ครัวปิด 

- โซฟาขนาด 3 ที่นั่ง ของ Laura Ashley 

-โต๊ะ ทานอาหาร 4 ที่นั่ง

- TV 2 ตัว 

- ตู้เย็น 11 คิว

- เครื่องซัก-อบ 

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/CTHutjY2U1dJyUp27

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง

Facebook:

https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074

TikTok:

https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK

Instagram:

https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Life One Wireless
  • 14,000,000 (222,222 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 39
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 63 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Life One Wireless

947 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life One Wireless

220 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,058 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 403 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน
Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
The Address Art Deco Chidlom

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส อโศก
The Address Asoke

1.7 กม.