❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6055182

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า  - รูปที่ 1/17
รูป ❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า  - รูปที่ 2/17
รูป ❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า  - รูปที่ 3/17
รูป ❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า  - รูปที่ 4/17
รูป ❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า  - รูปที่ 5/17
รูป ❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า  - รูปที่ 6/17
รูป ❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า  - รูปที่ 7/17
รูป ❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า  - รูปที่ 8/17
รูป ❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า  - รูปที่ 9/17
รูป ❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า  - รูปที่ 10/17
รูป ❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า  - รูปที่ 11/17
รูป ❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า  - รูปที่ 12/17
รูป ❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า  - รูปที่ 13/17
รูป ❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า  - รูปที่ 14/17
รูป ❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า  - รูปที่ 15/17
รูป ❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า  - รูปที่ 16/17
รูป ❗️ขายคอนโดเดอะพาร์คแลนด์ เพชรเกษม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ติดรถไฟฟ้า  - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
6,200,000 (83,784 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 24
74 ตร.ม.

เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56 ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

❗️ขายคอนโด The Parkland Phetkasem 56
เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56
🚆 ติด MRT ภาษีเจริญ และ ห้างซีคอนบางแค 

รายละเอียด 
- ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว
- ขนาด 74 ตร.ม. ชั้น 24 
- วิวสวน และสระว่ายน้ำ บรรยากาศดีมาก
- ที่จอดรถส่วนตัว Private Car Parking 

ราคาเพียง  6.2 ล้านบาท 

🍀Fully Furnished พร้อมเข้าอยู่
✔ TV 55 นิ้ว

• สนามเทนนิส 
• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. / CCTV

☎️ สนใจชมห้องติดต่อ ไท 063 595 4524 
Line :@thaicondohomeland

รายละเอียด

  • The Parkland Phetkasem 56
  • 6,200,000 (83,784 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 24
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 74 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Parkland Phetkasem 56

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ บางแค
Lumpini Ville Bangkae

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแค
Lumpini Condo Town Bangkhae

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39
The Mona Vale Phetkasem 39

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม
Bangkok Horizon Phetkasem

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที