✅✅🔺️Aspire Rama 9🔺️ทักไลน์เลยค่ะ Line ID: @vrcondo (มี @ ด้วย) มี cash back ให้ด้วย 1,000 ณ วันทำสัญญา ค่ะ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3780438
เข้าชม :
13,000/ เดือน
แอสไพร์ พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
…Aspire Rama 9…
For Rent 13,000…. Bath / month
Fully Furnish
1 Bedroom, 1 Bathroom
Size …32 sqm. , Floor …17
1 Year contract
1 Month advance
2 Month deposit
⭐️ Welcome Co - Agent ⭐️
——————————————————————
✅ Line: @vrcondo
✅ Tel. : 093-983-3268
ยินดีให้คำปรึกษา เช่า - ซื้อ - ขาย ทุกประเภท
——————————————————————
#vrcondo #vrproperty #rentcondo
#condo #apartment #house #hometown
#office #landrental #homeoffice
#Bangkok #realestate #agency #Thailand
#คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดมือสอง #คอนโดกรุงเทพ
รายละเอียด
- Aspire Rama 9
13,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 1 ห้องนอน
- 17
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
131 ประกาศเช่า
90 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ แอสไพร์ พระราม 9

G8573💛คอนโดให้เช่า แอสไพร์ พระราม 9 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน40m2ชั้น 18฿19,000/เดือนUPDATE !
G 2568💖 คอนโดให้เช่า แอสปาย พระราม 9 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน40m2ชั้น 19฿16,000/เดือนUPDATE !
🔥1นอน ราคาสุดคุ้ม วิวดีมาก ห้องตกแต่งครบ เฟอร์จัดเต็ม พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีในย่านพระราม 9 เดินทางง่ายใกล้ MRT พระราม 9 @ Aspire Rama 91 ห้องนอน32m2ชั้น xx฿15,000/เดือนUPDATE !
🔥ห้องกว้าง 1นอน ราคาดี ชั้นสูงสุด 20+ เฟอร์จัดเต็ม พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ MRT พระราม 9 @ Aspire Rama 91 ห้องนอน40m2ชั้น xx฿16,000/เดือนUPDATE !
🔥22K- 2นอน ไซส์ใหญ่ ราคาคุ้มสุดๆ ตกแต่งดี ชั้นสูง วิวโล่ง เฟอร์จัดเต็มมาก พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีๆ ใกล้ MRT พระราม 9 @ Aspire Rama 92 ห้องนอน49m2ชั้น xx฿22,000/เดือนUPDATE !
🔥ห้องไซส์ใหญ่ 1นอน ราคาสุดคุ้ม ชั้นสูงสุด วิวโล่ง แต่งครบ เฟอร์จัดเต็ม พร้อมหิ้วกระเป๋า เข้าอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ MRTพระราม 9 @ Aspire Rama 91 ห้องนอน40m2ชั้น xx฿19,000/เดือนNEW !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

4.2 กม.
3.3 กม.
4.3 กม.
5.6 กม.
4 กม.
2.6 กม.
2.3 กม.
2.8 กม.
4.8 กม.
2.4 กม.
3.8 กม.
3.4 กม.
3.7 กม.
3.7 กม.
2.7 กม.
3.6 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.2 กม.
4.8 กม.
3.7 กม.
3.7 กม.
2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.7 กม.
3.7 กม.
2.7 กม.
3.6 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Aspire Rama 9
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[PB629] ให้เช่าคอนโด Aspire Rama 9 (แอสไพร์ พระราม 9)](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202409/20240908/7d6ZpJg9RdQoc3fSaW2C.jpg?width=486&height=360)

![🔥ราคาดีที่สุดในอโศก The Esse Asoke ชั้นสูง ใกล้รถไฟฟ้า [U34828]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260227/vCNM6yv6f9bak45S9ENm.jpg?width=486&height=360)