ไอดีโอ สุขุมวิท 115 🌟PN-00004578🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3072887

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ไอดีโอ สุขุมวิท 115 🌟PN-00004578🌟 - รูปที่ 1/7
รูป ไอดีโอ สุขุมวิท 115 🌟PN-00004578🌟 - รูปที่ 2/7
รูป ไอดีโอ สุขุมวิท 115 🌟PN-00004578🌟 - รูปที่ 3/7
รูป ไอดีโอ สุขุมวิท 115 🌟PN-00004578🌟 - รูปที่ 4/7
รูป ไอดีโอ สุขุมวิท 115 🌟PN-00004578🌟 - รูปที่ 5/7
รูป ไอดีโอ สุขุมวิท 115 🌟PN-00004578🌟 - รูปที่ 6/7
รูป ไอดีโอ สุขุมวิท 115 🌟PN-00004578🌟 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
2,450,000 (89,091 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 16
27.5 ตร.ม.

ไอดีโอ สุขุมวิท 115 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 สตูดิโอ

🚿 1 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 16

📏 ขนาดห้อง 27.50 ตร.ม.

ราคาขาย 2.45 ล้านบาท

♻️ รวมภาษีและค่าคอมมิชชั่น 

📍(ไอดีโอ สุขุมวิท 115) ระยะทาง 34 เมตร หรือประมาณ 1 นาที โดยเดินจาก BTS ปู่เจ้า

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 830 เมตร จากคอนโด

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

ชัยวิวัฒน์ซุปเปอร์มาร์เก็ต ห่างจากคอนโด 1.4 กิโลเมตร (ขับรถ 12 นาที)

ห้างสรรพสินค้าอิมพีเรียลเวิลด์ (สำโรง) – 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที)

เอ็มแอนด์เอ็มการ์เดนท์มอลล์ – 3.9 กิโลเมตร (ขับรถ 11 นาที)

เอกนัฎฐ์คอมเพล็กซ์ – 3.9 กิโลเมตร (ขับรถ 11 นาที)

ซุปเปอร์สโตร์ – 4.5 กิโลเมตร (ขับรถ 18 นาที)

☎️ Contact us now

💬 Line ID: @throneproperty

📲 Tel./WhatsApp: (+66)88-618-6688

📲 WeChat: ThroneBkk

รายละเอียด

  • IDEO Sukhumvit 115
  • 2,450,000 (89,091 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • สตูดิโอ
  • 234
  • 16
  • ใต้
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
IDEO Sukhumvit 115

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ประกาศเช่า IDEO Sukhumvit 115

161 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 115

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์
คอนโดให้เช่า The Metropolis Samrong Interchange

มีคอนโดให้เช่า 203 ประกาศ

ขายคอนโด The Metropolis Samrong Interchange

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

logo โครงการ พอส สุขุมวิท 115
Pause Sukhumvit 115

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ บี ลอฟท์ สุขุมวิท 115
B - Loft Sukhumvit 115

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

พิพิธภัณฑ์ช้างเอราวัณ

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

BTS ปู่เจ้า

0 กม.