📌 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น เซนโทร บางนา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5946196
เข้าชม :
เซนโทร บางนา บางพลี สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
RHNR01719
ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น เซนโทร บางนา
ขนาดที่ดิน 50.8 ตรว.
พื้นที่ใช้สอย 190 ตรม.,
4 ห้องนอน, 4 ห้องน้ำ
2 ที่จอดรถ
- ที่จอดรถ
มัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
- Clubhouse
- ฟิตเนส
- สระว่ายน้ำระบบเกลือขนาดใหญ่
- สระว่ายน้ำเด็ก
- พื้นที่สวนสีเขียวขนาดใหญ่ กว่า 5 ไร่
- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- ระบบ CCTV ทางเข้า-ออกโครงการ
- ระบบ KATSAN สำหรับเข้า-ออกโครงการ
- ระบบสัญญาณกันขโมยภายในบ้าน ระบบ Magnetic ทั้งหลัง
--------------------------------------------------------
- Centro Bangna
- 80,000/ เดือน
- โทรสอบถาม
- โทรสอบถาม
- 2 ชั้น
- 4 ห้องนอน
- 4 ห้องน้ำ
- 51 ตร.ว.
- 190 ตร.ม.
- 2 คัน
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในบ้าน
- ภายในโครงการ

บางพลี สมุทรปราการ
456 ประกาศเช่า
108 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
NearbyListingList:FOR_RENT_TRIAL
DLH-0027 เช่าบ้าน เซนโทร บางนา (Centro Bangna) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc61 ตร.วา2 ชั้น฿130,000/เดือนUPDATE !
DLH-0018 ปล่อยเช่า บ้านเดี่ยว เซนโทร บางนา (Centro Bangna) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc70 ตร.วา2 ชั้น฿170,000/เดือนUPDATE !
DLH-0023เช่าบ้าน เซนโทร บางนา (Centro Bangna) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc59.8 ตร.วา2 ชั้น฿150,000/เดือนUPDATE !
DLH-0020 เช่าบ้าน เซนโทร บางนา (Centro Bangna) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc60 ตร.วา2 ชั้น฿170,000/เดือนUPDATE !
DLH-0029 เช่าบ้าน เซนโทร บางนา (Centro Bangna) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@897iyzll70.1 ตร.วา2 ชั้น฿165,000/เดือนUPDATE !
LTH12342 – House FOR RENT at Centro Bangna Size 58 SQ.W 230 SQ.M 4 Beds 4 Baths Near Mega Bangna ONLY 120k/Month58 ตร.วา2 ชั้น฿120,000/เดือนUPDATE !
LTHC12402 – House FOR RENT at Centro Bangna Size 60 SQ.W 260 SQ.M 4 Beds 5 Baths Near Mega Bangna ONLY 139K/Month60 ตร.วา2 ชั้น฿139,000/เดือนUPDATE !
LTH12439 – House For Rent at Centro Bangna Size 61 SQ.W 289 SQ.M 4 Beds 5 Baths Near Mega Bangna ONLY 150K/Month61 ตร.วา2 ชั้น฿150,000/เดือนUPDATE !
LTH13614 – House for Rent | Single House Centro Bangna 2 | 303 sqm | 4 Beds 5 Baths | 140K/Month | บ้านให้เช่า ซิงเกิ้ล เฮาส์ เซนโทร บางนา 270.1 ตร.วา2 ชั้น฿140,000/เดือนUPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีประกาศให้เช่า 11 ประกาศ
ประกาศขาย Baan Klang Mueng The Edition Bangnaมีประกาศขาย 0 ประกาศ

0 กม.

2.4 กม.

0 กม.
2.5 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
7.9 กม.
5.8 กม.
15.1 กม.
13.3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Centro Bangna
จำนวนห้องนอน
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง