[ให้เช่า] ไลฟ์ รัชดาภิเษก
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6057484
เข้าชม :
16,500/ เดือน
ไลฟ์ แอท รัชดา จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รายละเอียดห้อง:
- ขนาด: 38.89 ตร.ม.
- ชั้น/ตำแหน่ง: ชั้น 12 ด้านติดสวน บรรยากาศร่มรื่น วิวเปิดโล่ง ไม่มีตึกบังด้านข้าง ได้ความเป็นส่วนตัวสูง
- การเดินทาง: สะดวกมาก ใกล้รถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน MRT สถานีรัชดาภิเษก
เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า (ครบจบ พร้อมอยู่):
- เตียงนอน และ ตู้เสื้อผ้า
- โซฟา
- แอร์ 2 ตัว (เย็นฉ่ำ)
- ตู้เย็น
- ไมโครเวฟ
- เครื่องทำน้ำอุ่น
- เครื่องซักผ้า
- เตาไฟฟ้า
สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ:
- สระว่ายน้ำลอยฟ้าแบบ infinity-feeling ชั้น36 วิวสวยรอบด้านแบบ 180 องศา และ ฟิตเนส
- สวนขนาดใหญ่ที่ชั้น1 และชั้น8
- สิทธิ์จอดรถ 1 สิทธิ์
- มีร้าน FamilyMart Premium ใต้อาคาร พร้อมร้านซักอบรีดแบรนด์มาตรฐาน
- ใช้รถก็สะดวก ขับออกจากโครงการสามารถเบี่ยงลงอุโมงค์เข้าเมืองได้เร็ว ไม่ต้องติดไฟแดง หรือเข้าเลนกลับรถออกเมืองได้เร็วเช่นกัน
ราคาและเงื่อนไขการเช่า:
- ค่าเช่า: 16,500 บาท/เดือน (รวมค่าส่วนกลางแล้ว)
- เงื่อนไข: สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
- วันทำสัญญา: จ่ายค่าประกันห้อง 2 เดือน (33,000 บาท) + ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน (16,500 บาท)
- รวมจ่าย 49,500 บาท รับกุญแจเข้าอยู่ได้ทันที!
สนใจนัดดูห้อง หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม:
- ติดต่อ: 088-798-9624 (แชมป์)
- Inbox ทักแชทมาพูดคุยรายละเอียดได้ตลอดเลยครับ
- หมายเหตุ: เจ้าของห้องทำงานเป็นสจ๊วตครับ หากโทรมาแล้วไม่มีคนรับสายหรือปิดเครื่อง (อาจจะติดบินอยู่) รบกวนส่งข้อความทิ้งไว้ทาง Inbox หรือ SMS ได้เลยนะครับ ทันทีที่กลับถึงไทยแล้วจะรีบติดต่อกลับหาทันทีครับ
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
Mrt ห้วยขวาง 400 เมตร
สถาณฑูตจีน
Central พระราม 9 และ Fortune
รายละเอียด
- Life @ Ratchada
16,500/ เดือน
- โทรสอบถาม
- 1 เดือน
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 38.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
52 ประกาศเช่า
33 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ ไลฟ์ แอท รัชดา
#A124368 ✅ 7/1/69 ให้เช่า Life @ Ratchada Ladprao📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน41m2ชั้น 6฿15,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ แอท รัชดา ลาดพร้าว 36 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ Central ลาดพร้าว1 ห้องนอน41m2ชั้น 6฿15,000/เดือนUPDATE !
P247 ให้เช่าคอนโด Life @ Ratchada (ไลฟ์ แอท รัชดา) ทำเลดี เดิยมสงสะดวก ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษสุด เข้าอยู่ได้เลย1 ห้องนอน31m2ชั้น 10฿14,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด ไลฟ์ แอท รัชดา (ลาดพร้าว 36) BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-139957 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน41m2ชั้น 6฿15,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไลฟ์ แอท รัชดา (ลาดพร้าว 36) BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-136248 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน76.73m2ชั้น 16฿23,000/เดือนUPDATE !