เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5891365

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล - รูปที่ 1/13
รูป เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล - รูปที่ 2/13
รูป เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล - รูปที่ 3/13
รูป เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล - รูปที่ 4/13
รูป เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล - รูปที่ 5/13
รูป เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล - รูปที่ 6/13
รูป เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล - รูปที่ 7/13
รูป เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล - รูปที่ 8/13
รูป เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล - รูปที่ 9/13
รูป เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล - รูปที่ 10/13
รูป เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล - รูปที่ 11/13
รูป เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล - รูปที่ 12/13
รูป เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
3,700,000 (63,793 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 3
58 ตร.ม.

เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน 109 เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

คอนโดหรู 2 ห้องนอน สำหรับขายหรือเช่า

เดอะ ทรัสต์ คอนโด หัวหิน – ทำเลเยี่ยม

คอนโดสไตล์โมเดิร์น พร้อมเข้าอยู่ เพียงไม่กี่ก้าวถึงทะเล
เหมาะเป็นบ้านพัก อสังหาฯ เพื่อการลงทุน หรือบ้านพักตากอากาศ!

รายละเอียดคอนโด:

58 ตร.ม., ชั้น 3 ห้องมุม เงียบสงบ

• 2 ห้องนอน

  • 2 ห้องน้ำ

  • ห้องนั่งเล่นและรับประทานอาหารสว่าง โปร่ง + มุมทำงาน

  • ระเบียงส่วนตัว

  • เฟอร์นิเจอร์ครบ ตกแต่งสวยพร้อมอยู่

  • ทีวีจอแบนขนาดใหญ่ + อินเทอร์เน็ตความเร็วสูง

  • ตู้เย็นใหญ่ + ครัวทันสมัย

  • สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ:

 

สระว่ายน้ำขนาดใหญ่

• ฟิตเนสครบครัน

  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง พร้อมเข้า-ออกด้วยระบบคีย์การ์ด

  • ที่จอดรถในร่ม

  • ทำเล:

ห่างจากชายหาดเพียง 200 เมตร
ตั้งอยู่ซอย 5 ถนนเพชรเกษม
รายล้อมด้วยร้านอาหาร ร้านค้า และร้านสะดวกซื้อ 24 ชั่วโมง
มีรถสองแถวราคาประหยัดผ่านหน้าโครงการ เดินทางตรงไปเขาตะเกียบและตัวเมืองหัวหิน
ราคาขาย: 3,700,000 บาท (พร้อมเฟอร์นิเจอร์และตกแต่งครบ)
ราคาเช่า (สัญญา 1 ปี): 25,000 บาท/เดือน + ค่าสาธารณูปโภคและเงินประกัน

ติดต่อวันนี้เพื่อนัดชม หรือสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม

สามารถซื้อในชื่อชาวต่างชาติได้ โดยไม่มีโควต้า 50/50 ในค่าธรรมเนียมการโอน

รายละเอียด

  • The Trust Condo Ngamwongwan
  • 3,700,000 (63,793 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 3
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 58 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Trust Condo Ngamwongwan

109 เมืองนนทบุรี นนทบุรี

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยู ดีไลท์ รัตนาธิเบศร์
U Delight Rattanathibet

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า U Delight Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Rattanathibet

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ดูเพล็กซ์ ติวานนท์
Knightsbridge Duplex Tiwanon

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ งามวงศ์วาน - แคราย
The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ ติวานนท์ - แคราย
Notting Hill Tiwanon - Kaerai