🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี BTS-ราชเทวี ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-130158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5399384

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี BTS-ราชเทวี ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-130158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥 - รูปที่ 1/12
รูป 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี BTS-ราชเทวี ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-130158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥 - รูปที่ 2/12
รูป 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี BTS-ราชเทวี ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-130158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥 - รูปที่ 3/12
รูป 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี BTS-ราชเทวี ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-130158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥 - รูปที่ 4/12
รูป 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี BTS-ราชเทวี ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-130158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥 - รูปที่ 5/12
รูป 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี BTS-ราชเทวี ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-130158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥 - รูปที่ 6/12
รูป 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี BTS-ราชเทวี ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-130158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥 - รูปที่ 7/12
รูป 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี BTS-ราชเทวี ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-130158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥 - รูปที่ 8/12
รูป 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี BTS-ราชเทวี ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-130158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥 - รูปที่ 9/12
รูป 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี BTS-ราชเทวี ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-130158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥 - รูปที่ 10/12
รูป 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี BTS-ราชเทวี ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-130158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥 - รูปที่ 11/12
รูป 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี BTS-ราชเทวี ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-130158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป

40,000/ เดือน

2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 8
66.51 ตร.ม.

ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

โครงการ : ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี
ที่ตั้ง : เพชรบุรี แขวงทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ 10400
พิกัด : https://g.co/kgs/ddBYrgd
สถานีรถไฟฟ้า : BTS-ราชเทวี | Ratchathewi

รหัสทรัพย์ : CX-130158
ราคาเช่า : 40,000

ประเภท : คอนโด
จำนวนชั้น : 36 ชั้น
พื้นที่ใช้สอย : 66.51 ตร.ม.
ห้องนอน : 2 ห้อง
ห้องน้ำ : 2 ห้อง
ห้องอื่นๆ :
ที่จอดรถ : 0
ทิศ : 0

สิ่งอำนวยความสะดวก :
Private Lift
Garden
Sky Pool 360 องศา
Social Club
Fitness
Steam & Sauna Room
Library & Business Center
Sky Lounge
Access Key Card
รปภ & CCTV 24 ชั่วโมง

ทำเลดี สถานที่ใกล้เคียง :
BTS ราชเทวี 390 ม.
BTS พญาไท : 800 ม.
Airport Rail Link พญาไท : 800 ม.
ท่าเรือประตูน้ำ : 750 ม.
ท่าเรือสะพานหัวช้าง : 800 ม.
7-11 : 100 ม.
พันธุ์ทิพย์พลาซ่า : 350 ม.
Siam Paragon : 600 ม.
แพลตตินั่ม : 600 ม.
ประตูน้ำเซ็นเตอร์ : 600 ม.
Siam Center : 650 กม.
Siam Discovery : 700 ม.
The Palladium : 800 ม.
Siam Square : 850 ม.
The Market : 950 กม.
Central World : 1 กม.
Big C ราชดำริ : 1 กม.
Gaysorn Village : 1.1 กม.
มาบุญครอง : 1.2 กม.
สไมล์สแควร์ : 1.3 กม.
Central ชิดลม : 1.7 กม.
Central Embassy : 2 กม.
อัมรินทร์พลาซ่า : 2 กม.
Center One : 2.6 กม.
Century : 3 กม.
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย : 3 กม.
รร.เตรียมอุดมศึกษา : 3 กม.
รพ.ตำรวจ : 1.4 กม.
BDMS Wellness Clinic : 2.4 กม.
รพ.บำรุงราษฎร์ : 2.7 กม.
สถานฑูตอินโดนีเซีย : 200 ม.

โซนพื้นที่ :

**บริการปรึกษาสินเชื่อฟรี! ดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินกู้สูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อ
CONNEX PROPERTY สนใจซื้อ-ขายบ้าน ปรึกษาฟรี! ทีมงานมืออาชีพ
Call: 099-019-9900
E-Mail: info@connexproperty.co.th
Facebook: Connex Property
LINE OA: @connexproperty
Whatsapp: +66 99 019 9900
Wechat ID : wxid_idbemm7t5gbj22
https://connex.in.th/
update : 2026-05-24 00:10:02

รายละเอียด

  • IDEO Q Siam - Ratchathewi
  • 40,000/ เดือน

  • 1 เดือน
  • 1 เดือน
  • 2 ห้องนอน
  • 8
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 66.51 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศเช่าในโครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 456 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
The Address Art Deco Chidlom

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี
THE LINE Ratchathewi

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม รางน้ำ
Rhythm Rangnam

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว พญาไท
IDEO Q Phayathai

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

วิทยาลัยมิชชั่น

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

สถาบันเทคโนโลยีปทุมวัน

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รร.ศรีอยุธยา

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รร.พญาไท

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รร.อำนวยศิลป์

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

รร.วัดปทุมวนาราม

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.พญาไท 1

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.สถาบันโรคไตภูมิราชนครินทร์

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.เดชา

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

รพ.มิชชั่น กรุงเทพฯ

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

สยามเซ็นเตอร์

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

เซ็นทรัล ชิดลม

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

ประตูน้ำเซ็นเตอร์

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

สยามพารากอน

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

พันธุ์ทิพย์ พลาซ่า

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

เซ็นทรัลเวิลด์

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

บิ๊กซี ราชดำริ

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

สยามดิสคัฟเวอรี่

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

อนุสาวรีย์ชัยฯ

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ประตูน้ำ

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

ล้ง 1919

4.6 กม.

เดอะ มาร์เก็ต แบงคอก

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

อาคารกีฬานิมิบุตร

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

BTS พญาไท

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

BTS ราชเทวี

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

แอร์พอร์ต ลิงค์ ราชปรารภ

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รพ.พญาไท 1

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.สถาบันโรคไตภูมิราชนครินทร์

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.เดชา

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

รพ.มิชชั่น กรุงเทพฯ

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ IDEO Q Siam - Ratchathewi

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศเช่าทั้งหมด (319)
ยังไม่เจอประกาศ ในไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวีที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • เจ้าของขายเอง ไม่รับนายหน้า ราคาดีทำเลดีย่านอโศกดินแดง A Space Asoke Ratchada
    ขายคอนโด
    เจ้าของขายเอง ไม่รับนายหน้า ราคาดีทำเลดีย่านอโศกดินแดง A Space Asoke Ratchada
    ดินแดง กรุงเทพมหานคร
    ฿3,200,000
    2 นอน
    2 น้ำ
    52.1 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan -  U647840
    ขายคอนโด
    ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan - U647840
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿8,600,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 13
  • ดีลแรงสุขุมวิท 11 คอนโดหรู 2 ห้องนอน ต่ำกว่าตลาด ใจกลาง CBD - [U6210404]
    ขายคอนโด
    ดีลแรงสุขุมวิท 11 คอนโดหรู 2 ห้องนอน ต่ำกว่าตลาด ใจกลาง CBD - [U6210404]
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿12,990,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    63 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • คอนโด The Address Chidlom 2 ห้องนอน วิวเมืองสวน ราคาต่ำกว่าตลาด - U5827702
    ขายคอนโด
    คอนโด The Address Chidlom 2 ห้องนอน วิวเมืองสวน ราคาต่ำกว่าตลาด - U5827702
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿10,048,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    72.28 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • 2 Bed 2 Bath  87 Sqm  Sukhumvit City Resort
    ขายคอนโด
    2 Bed 2 Bath 87 Sqm Sukhumvit City Resort
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿10,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    87 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • ขาย เอเสปช ไอดี อโศก-รัชดา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องใหญ่ สวย  วิวสวยมาก
    ขายคอนโด
    ขาย เอเสปช ไอดี อโศก-รัชดา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องใหญ่ สวย วิวสวยมาก
    ดินแดง กรุงเทพมหานคร
    ฿6,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    77 ตร.ม.
    ชั้น 25
  • 🏙️The Oleander Sukhumvit 11 for Sale, (BTS Ploenchit, MRT Petchaburi)   (ขายคอนโด เดอะ โอเลียนเดอร์, BTS Ploenchit, MRT Petchaburi)  2b 2b
    ขายคอนโด
    🏙️The Oleander Sukhumvit 11 for Sale, (BTS Ploenchit, MRT Petchaburi) (ขายคอนโด เดอะ โอเลียนเดอร์, BTS Ploenchit, MRT Petchaburi) 2b 2b
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿15,990,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    125 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เออร์บานา หลังสวน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 738882)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เออร์บานา หลังสวน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 738882)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿5,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    81 ตร.ม.
    ชั้น 12
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ ทาวเวอร์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2873862)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบเวอรี่ ทาวเวอร์ ใกล้ ARL มักกะสัน (ID 2873862)
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿8,950,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    120 ตร.ม.
    ชั้น 9
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2381218)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2381218)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿7,560,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    51.5 ตร.ม.
    ชั้น 6
    คลาส สยาม

    64 ประกาศ

  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โอทู ฮิป คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2184984)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โอทู ฮิป คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2184984)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿16,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    99 ตร.ม.
    ชั้น 5
    โอทู ฮิป

    30 ประกาศ

  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โรงแรม หรรษา ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1395574)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โรงแรม หรรษา ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1395574)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿13,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    130 ตร.ม.
    ชั้น 23
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2324567)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2324567)
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿11,450,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสินธร ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1268485)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสินธร ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1268485)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿38,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    168 ตร.ม.
    ชั้น 5
    บ้านสินธร

    65 ประกาศ

  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 58 Sqm 2 Bed 1 Bath Culture Chula
    เช่าคอนโด
    58 Sqm 2 Bed 1 Bath Culture Chula
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿56,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    58 ตร.ม.
    ชั้น 9
  • 47 sqm high floor condo Lumpini Suite Phetchaburi-Makkasan Bangkok
    เช่าคอนโด
    47 sqm high floor condo Lumpini Suite Phetchaburi-Makkasan Bangkok
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿26,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    47 ตร.ม.
    ชั้น 26
  • Super Deal! "Ideo Q Phayathai" ติดบีทีเอสพญาไท 2 Bedrooms 2 Bathrooms 70 Sq.m ราคาดีสุดๆ เพียงแค่ 37,000 บาท/เดือนเท่านั้น
    เช่าคอนโด
    Super Deal! "Ideo Q Phayathai" ติดบีทีเอสพญาไท 2 Bedrooms 2 Bathrooms 70 Sq.m ราคาดีสุดๆ เพียงแค่ 37,000 บาท/เดือนเท่านั้น
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿37,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    70 ตร.ม.
    ชั้น 30
  • Q1 Sukhumvit คอนโดหรูติด BTS นานา 2นอน ชั้นสูง วิวสวย ค่าเช่าเพียง80k
    เช่าคอนโด
    Q1 Sukhumvit คอนโดหรูติด BTS นานา 2นอน ชั้นสูง วิวสวย ค่าเช่าเพียง80k
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿80,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    92 ตร.ม.
    ชั้น 23
  •  เอ็กซ์ที พญาไท 🍁(XT PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท 🍁โทร 095-2465879
    เช่าคอนโด
    เอ็กซ์ที พญาไท 🍁(XT PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท 🍁โทร 095-2465879
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿34,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    60 ตร.ม.
    ชั้น 38
  • 🛑LINE ID: @cutecondo🛑 55,000 IDEO Q VICTORY ว่าง✅ ตอบไว
    เช่าคอนโด
    🛑LINE ID: @cutecondo🛑 55,000 IDEO Q VICTORY ว่าง✅ ตอบไว
    พญาไท กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    71 ตร.ม.
    ชั้น 32
  • 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 Band sindhorn 180,000 2beds ว่าง✅ ตอบไว
    เช่าคอนโด
    🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 Band sindhorn 180,000 2beds ว่าง✅ ตอบไว
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿180,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    126 ตร.ม.
    บ้านสินธร

    65 ประกาศ

  • 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 2 นอน บ้านกลางกรุง สยามปทุมวัน 35,000 ว่าง✅ ตอบไว
    เช่าคอนโด
    🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 2 นอน บ้านกลางกรุง สยามปทุมวัน 35,000 ว่าง✅ ตอบไว
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿35,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    67 ตร.ม.
    ชั้น 9
  • 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 2BEDS ATHENEE  RESIDNECE 120K ว่าง✅ ตอบไว
    เช่าคอนโด
    🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 2BEDS ATHENEE RESIDNECE 120K ว่าง✅ ตอบไว
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿120,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    140 ตร.ม.
    ชั้น 37
  • 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 THE LINE ราชเทวี 2beds 70,000 ว่าง✅ ตอบไว
    เช่าคอนโด
    🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 THE LINE ราชเทวี 2beds 70,000 ว่าง✅ ตอบไว
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿70,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    60 ตร.ม.
    ชั้น 34
  • ให้เช่า 2 ห้องนอน ชั้น 8 ขนาด 45 ตรม. ราคา 25000 บาท
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า 2 ห้องนอน ชั้น 8 ขนาด 45 ตรม. ราคา 25000 บาท
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿25,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    45 ตร.ม.
    ชั้น 8
  •  🟢For Rent🟢Ideo Q Ratchathewi (ไอดีโอ คิว ราชเทวี)📱แอดไลน์ @519honhd (ตอบ ⚡ 24 ชม.) MK05
    เช่าคอนโด
    🟢For Rent🟢Ideo Q Ratchathewi (ไอดีโอ คิว ราชเทวี)📱แอดไลน์ @519honhd (ตอบ ⚡ 24 ชม.) MK05
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿29,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    50.5 ตร.ม.
    ชั้น 17
  • ให้เช่าคอนโด 2 ห้องนอน Na Vara Residence BTS ชิดลม
    เช่าคอนโด
    ให้เช่าคอนโด 2 ห้องนอน Na Vara Residence BTS ชิดลม
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿60,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    74.5 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 1955051)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส ราชครู ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 1955051)
    พญาไท กรุงเทพมหานคร
    ฿35,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    68 ตร.ม.
    ชั้น 26
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2577610)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2577610)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿100,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    151 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by