ฮาสุ เฮ้าส์ 🌟PN-00004146🌟
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3820301
เข้าชม :
ฮาสุ เฮ้าส์ 84/5 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🛌 1 ห้องนอน
🚿 1 ห้องน้ำ
🏬 ชั้น 5
📏 ขนาดห้อง 30.50 ตร.ม.
ราคาขาย 3.45 ล้านบาท
♻️ รวมภาษีและค่าคอมมิชชั่น
📍(ฮาสุ เฮ้าส์) ระยะทาง 1.6 กิโลเมตร หรือประมาณ 7 นาที โดยรถยนต์จาก BTS พระโขนง
ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 830 เมตร จากคอนโด
🛒 ร้านค้าใกล้เคียง
ห้างสรรพสินค้าจัสโก้ (สุขุมวิท 71) ห่างจากคอนโด 870 เมตร (ขับรถ 3 นาที)
สยามฟิวเจอร์ทาวน์เซ็นเตอร์ – 900 เมตร (ขับรถ 4 นาที)
ห้องโชว์พระโขนงพลาซ่า – 1.3 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)
แม๊กซ์แวลู่ – 2.7 กิโลเมตร (ขับรถ 10 นาที)
ท็อปส์เดลี่ (คลองตัน) – 3 กิโลเมตร (ขับรถ 8 นาที)
รายละเอียด
- Hasu Haus
- 3,450,000 (113,115 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 111
- 5
- ตะวันตก
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

84/5 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
73 ประกาศเช่า
77 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ฮาสุ เฮ้าส์
📍ขายด่วน! Hasu Haus คอนโดริมน้ำ 1 ห้องนอนขนาดใหญ่ 40.63 ตรม. ห้องมุม แต่งครบ 📍เพียง 4.59 ล้านบาท! ขายพร้อมผู้เช่า1 ห้องนอน40.63m2ชั้น 3฿4,590,000UPDATE !
📍ขายด่วน! Hasu Haus คอนโดริมน้ำ 2 ห้องนอน 64.08 ตรม. 📍เพียง 8.499 ล้าน! (ต่างชาติซื้อได้)2 ห้องนอน64.08m2ชั้น 4฿8,499,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 567216)2 ห้องนอน65m2ชั้น 5฿11,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 514526)2 ห้องนอน65m2ชั้น 4฿9,500,000UPDATE !

ขายคอนโด ฮาสุ เฮ้าส์ อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 37.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขุมวิท 771 ห้องนอน37m2ชั้น 7฿4,630,000NEW !
#A124149 ✅ 28/1/69 ขายคอนโด Hasu Haus📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน38m2ชั้น 4฿5,150,000UPDATE !
#A124218 ✅ 4/11/68 ขายคอนโด Hasu Haus📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน37.35m2ชั้น 7฿4,490,000UPDATE !
38.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน พระโขนงเหนือ1 ห้องนอน38m2ชั้น 4฿5,200,000UPDATE !
37.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ1 ห้องนอน37.3m2ชั้น 7฿4,490,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.
มีคอนโดให้เช่า 213 ประกาศ
ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

2.2 กม.
4.8 กม.
6.5 กม.
0 กม.
3.3 กม.
5.6 กม.
3.3 กม.
6.9 กม.
4.4 กม.
0 กม.
0 กม.