📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5512496

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 1/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 2/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 3/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 4/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 5/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 6/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 7/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 8/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 9/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 10/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 11/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 12/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 13/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 14/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 15/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 16/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 17/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 18/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 19/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 20/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 21/22
รูป 📢📢ห้องสวย**For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 T🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉  - รูปที่ 22/22
ดูรูปทั้งหมด 22 รูป
2,800,000 (65,116 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 1
43 ตร.ม.

ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น 18/9 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📢📢ห้องสวย***For Sale Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen (1 Bed 43 ตร.ม/2.8 ล้าน) ชั้น 23 ใกล้ห้าง, MRT🟢สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 🎉 

+++ไม่รับโคเอเจ้นท์+++

รายละเอียด :

▶1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 43 ตร.ม. ชั้น 23 ตึก W ทิศเหนือ วิวสวน

▶ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ, ครัวปิด, มีเคาเตอร์ครัว, และที่จอดรถ 1 คัน

▶เครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์ 2 ตัว + เครื่องทำน้ำอุ่น +ทีวี+ไมโครเวฟ+ตู้เย็น+เครื่องซักผ้า

ราคาเพียง 2,800,000 ล้านบาท

--------------------------------------------- 

ซื้อ-ขาย-เช่า "คิดถึงเรา"

💜บริษัท At Firm Property💜

📢✨สนใจติดต่อสอบถามหรือนัดดูห้องได้ที่ :

เเอดไลน์ตอบกลับเร็วมาก!!!

🟢 Line : atfirm2010

📞Call : 099-614-9611 พอม

รายละเอียด

  • Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen
  • 2,800,000 (65,116 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก W
  • 1 ห้องนอน
  • 1
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 43 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

18/9 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
Regent Home 27 Bangson

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ วงศ์สว่าง อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Wongsawang Interchange

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ