ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 63.4 ตร.ม. ห้องชุด กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ [ชั้น 12 ] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.9M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013843

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 63.4 ตร.ม. ห้องชุด กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ [ชั้น 12 ] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 1/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 63.4 ตร.ม. ห้องชุด กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ [ชั้น 12 ] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 2/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 63.4 ตร.ม. ห้องชุด กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ [ชั้น 12 ] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 3/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 63.4 ตร.ม. ห้องชุด กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ [ชั้น 12 ] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 4/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 63.4 ตร.ม. ห้องชุด กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ [ชั้น 12 ] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 5/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 63.4 ตร.ม. ห้องชุด กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ [ชั้น 12 ] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 6/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 63.4 ตร.ม. ห้องชุด กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ [ชั้น 12 ] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 7/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 63.4 ตร.ม. ห้องชุด กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ [ชั้น 12 ] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 8/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 63.4 ตร.ม. ห้องชุด กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ [ชั้น 12 ] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 9/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 63.4 ตร.ม. ห้องชุด กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ [ชั้น 12 ] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 10/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 63.4 ตร.ม. ห้องชุด กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ [ชั้น 12 ] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 11/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 63.4 ตร.ม. ห้องชุด กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ [ชั้น 12 ] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 12/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 63.4 ตร.ม. ห้องชุด กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ [ชั้น 12 ] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
1,860,000 (29,338 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
63.4 ตร.ม.

กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ คันนายาว กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ [ชั้น 12 ]
* ขนาดพื้นที่ : 63.4 ตร.ม.
* Location : โครงการ กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์ [ชั้น 12 ] : 123/675, 123/67 ซ.นวมินทร์ 98 ถ.นวมินทร์ แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม กรุงเทพฯ
* ราคา : 1,860,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • Kirasup Mansion Ville
  • 1,860,000 (29,338 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 63.4 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ กีรทรัพย์ แมนชั่น วิลล์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - นวมินทร์
Lumpini Condo Town Raminthra - Nawamin

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Raminthra - Nawamin

มีคอนโดให้เช่า 58 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Raminthra - Nawamin

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

logo โครงการ พลัม คอนโด นวมินทร์
Plum Condo Nawamin

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ คิทท์ พลัส นวมินทร์
The Kith Plus Nawamin

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เดอะ คิวบ์ นวมินทร์ - รามอินทรา
The Cube Nawamin - Ramintra