ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013791

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 1/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 2/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 3/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 4/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 5/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 6/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 7/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 8/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 9/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 10/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 11/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 12/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 13/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 14/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 15/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 16/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 17/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 18/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 19/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 20/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 21/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 22/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 23/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 24/25
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.22 ตร.ม. ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] เมืองระยอง ระยอง 3M - รูปที่ 25/25
ดูรูปทั้งหมด 25 รูป
2,960,000 (48,350 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
61.22 ตร.ม.

คาร์พิเดี้ยม คอนโดทาวน์ เมืองระยอง ระยอง -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3]
* ขนาดพื้นที่ : 61.22 ตร.ม.
* Location : โครงการ คาร์พิเดี้ยม คอนโด ทาวน์ (A) [ชั้น 3] : 331/71 ถ.สุขุมวิท ต.เนินพระ อ.เมืองระยอง จ.ระยอง
* ราคา : 2,960,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • Carpidiem Condo Town
  • 2,960,000 (48,350 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 3
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 61.22 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คาร์พิเดี้ยม คอนโดทาวน์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ ระยอง
The Parkland Rayong

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า The Parkland Rayong

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Rayong

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

logo โครงการ ซี.เค.ซี ระยอง คอนโด
C.K.C Rayong Condo

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ วาย อี เอส คอนโด ระยอง
Y.E.S. Condo Rayong

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

The ultimate 2 Serviced Condo

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ชิลล์ คอนโด ระยอง
Chill Condo Rayong

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

Fin Budget Condo