ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 56.38 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคีย์ วุฒากาศ [ชั้น 20] จอมทอง กรุงเทพมหานคร 4.9M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013648

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 56.38 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคีย์ วุฒากาศ [ชั้น 20] จอมทอง กรุงเทพมหานคร 4.9M - รูปที่ 1/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 56.38 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคีย์ วุฒากาศ [ชั้น 20] จอมทอง กรุงเทพมหานคร 4.9M - รูปที่ 2/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 56.38 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคีย์ วุฒากาศ [ชั้น 20] จอมทอง กรุงเทพมหานคร 4.9M - รูปที่ 3/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 56.38 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคีย์ วุฒากาศ [ชั้น 20] จอมทอง กรุงเทพมหานคร 4.9M - รูปที่ 4/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 56.38 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคีย์ วุฒากาศ [ชั้น 20] จอมทอง กรุงเทพมหานคร 4.9M - รูปที่ 5/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 56.38 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคีย์ วุฒากาศ [ชั้น 20] จอมทอง กรุงเทพมหานคร 4.9M - รูปที่ 6/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 56.38 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคีย์ วุฒากาศ [ชั้น 20] จอมทอง กรุงเทพมหานคร 4.9M - รูปที่ 7/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 56.38 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคีย์ วุฒากาศ [ชั้น 20] จอมทอง กรุงเทพมหานคร 4.9M - รูปที่ 8/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 56.38 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคีย์ วุฒากาศ [ชั้น 20] จอมทอง กรุงเทพมหานคร 4.9M - รูปที่ 9/10
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 56.38 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคีย์ วุฒากาศ [ชั้น 20] จอมทอง กรุงเทพมหานคร 4.9M - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
4,900,000 (86,910 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 20
56.38 ตร.ม.

เดอะ คีย์ วุฒากาศ ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด เดอะคีย์ วุฒากาศ [ชั้น 20]
* ขนาดพื้นที่ : 56.38 ตร.ม.
* Location : โครงการ เดอะคีย์ วุฒากาศ [ชั้น 20] : 111/412 ถ.ราชพฤกษ์ แขวงบางค้อ เขตจอมทอง กรุงเทพฯ
* ราคา : 4,900,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • The Key Wutthakat
  • 4,900,000 (86,910 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 20
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 56.38 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Key Wutthakat

79 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Key Wutthakat

33 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ คีย์ วุฒากาศ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย สาทร - ท่าพระ
คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 144 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์
The President Sathorn - Ratchaphruek

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ วุฒากาศ
IDEO Wutthakat

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2
The President Sathorn - Ratchaphruek 2