ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 36.01 ตร.ม. ห้องชุด บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109 [ชั้น 8] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013888

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 36.01 ตร.ม. ห้องชุด บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109 [ชั้น 8] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 1/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 36.01 ตร.ม. ห้องชุด บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109 [ชั้น 8] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 2/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 36.01 ตร.ม. ห้องชุด บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109 [ชั้น 8] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 3/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 36.01 ตร.ม. ห้องชุด บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109 [ชั้น 8] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 4/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 36.01 ตร.ม. ห้องชุด บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109 [ชั้น 8] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 5/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 36.01 ตร.ม. ห้องชุด บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109 [ชั้น 8] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 6/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 36.01 ตร.ม. ห้องชุด บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109 [ชั้น 8] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 7/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 36.01 ตร.ม. ห้องชุด บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109 [ชั้น 8] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 8/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 36.01 ตร.ม. ห้องชุด บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109 [ชั้น 8] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 9/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 36.01 ตร.ม. ห้องชุด บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109 [ชั้น 8] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 10/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 36.01 ตร.ม. ห้องชุด บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109 [ชั้น 8] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 11/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 36.01 ตร.ม. ห้องชุด บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109 [ชั้น 8] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.1M - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
2,110,000 (58,595 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
36.01 ตร.ม.

บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109 [ชั้น 8]
* ขนาดพื้นที่ : 36.01 ตร.ม.
* Location : โครงการ บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109 [ชั้น 8] : 599/160 ซ.สันติคาม 12 แยกจากซอย สุขุมวิท 109 ถ.สุขุมวิท ต.สำโรงเหนือ อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ
* ราคา : 2,110,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • B - Loft Sukhumvit 109
  • 2,110,000 (58,595 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36.01 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
B - Loft Sukhumvit 109

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ บี ลอฟท์ สุขุมวิท 109

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

2.3 กม.

logo โครงการ เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
The Kith Plus Sukhumvit 113

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ B - Loft Sukhumvit 109

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (4)
ยังไม่เจอประกาศ ในบี ลอฟท์ สุขุมวิท 109ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี