ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.9 ตร.ม. ห้องชุด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา [ชั้น 28] บางพลี สมุทรปราการ 2.8M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013894

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.9 ตร.ม. ห้องชุด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา [ชั้น 28] บางพลี สมุทรปราการ 2.8M - รูปที่ 1/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.9 ตร.ม. ห้องชุด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา [ชั้น 28] บางพลี สมุทรปราการ 2.8M - รูปที่ 2/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.9 ตร.ม. ห้องชุด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา [ชั้น 28] บางพลี สมุทรปราการ 2.8M - รูปที่ 3/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.9 ตร.ม. ห้องชุด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา [ชั้น 28] บางพลี สมุทรปราการ 2.8M - รูปที่ 4/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.9 ตร.ม. ห้องชุด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา [ชั้น 28] บางพลี สมุทรปราการ 2.8M - รูปที่ 5/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.9 ตร.ม. ห้องชุด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา [ชั้น 28] บางพลี สมุทรปราการ 2.8M - รูปที่ 6/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.9 ตร.ม. ห้องชุด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา [ชั้น 28] บางพลี สมุทรปราการ 2.8M - รูปที่ 7/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.9 ตร.ม. ห้องชุด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา [ชั้น 28] บางพลี สมุทรปราการ 2.8M - รูปที่ 8/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.9 ตร.ม. ห้องชุด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา [ชั้น 28] บางพลี สมุทรปราการ 2.8M - รูปที่ 9/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.9 ตร.ม. ห้องชุด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา [ชั้น 28] บางพลี สมุทรปราการ 2.8M - รูปที่ 10/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.9 ตร.ม. ห้องชุด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา [ชั้น 28] บางพลี สมุทรปราการ 2.8M - รูปที่ 11/12
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.9 ตร.ม. ห้องชุด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา [ชั้น 28] บางพลี สมุทรปราการ 2.8M - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
2,781,000 (90,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 28
30.9 ตร.ม.

นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา บางพลี สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา [ชั้น 28]
* ขนาดพื้นที่ : 30.9 ตร.ม.
* Location : โครงการ นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา [ชั้น 28] : 78/500 ถ.บางนา ตราด ต.บางแก้ว อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ
* ราคา : 2,781,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • Niche MONO Mega Space Bangna
  • 2,781,000 (90,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 28
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.9 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา
Lumpini Mega city Bangna

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Mega city Bangna

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Mega city Bangna

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

logo โครงการ บี คอนโด
B Condo

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เอเวอร์กรีน วิว ทาวเวอร์
Evergreen View Tower

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ การ์เด้น ทาวเวอร์ บางนา
Garden Tower Bangna

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ กุหลาบเพลส วัน
Kulab Place One