🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี-จตุจักร พร้อมโอน 🔥MD-26086665

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5807825

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี-จตุจักร พร้อมโอน 🔥MD-26086665 - รูปที่ 1/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี-จตุจักร พร้อมโอน 🔥MD-26086665 - รูปที่ 2/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี-จตุจักร พร้อมโอน 🔥MD-26086665 - รูปที่ 3/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี-จตุจักร พร้อมโอน 🔥MD-26086665 - รูปที่ 4/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี-จตุจักร พร้อมโอน 🔥MD-26086665 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
8,100,000 (135,000 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
60 ตร.ม.

ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี - จตุจักร จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน คอนโด ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี-จตุจักร (MD-26086665)

ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด

โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก

ขนาด 60.0 ตร.ม.

2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ

ราคาขายเพียง 8,100,000 บาท เท่านั้น

ห้องสภาพดี พร้อมโอน

เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน

ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง

ราคานี้มีเพียงห้องเดียว

Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak
  • 8,100,000 (135,000 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 15-20
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 60 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี - จตุจักร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
THE LINE Jatujak - Mochit

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 533 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 286 ประกาศ

logo โครงการ เอ็ม จตุจักร
M Jatujak

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ยู ดีไลท์ แอท จตุจักร สเตชั่น
U Delight @ Jatujak Station

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

สถาบันการบินพลเรือน

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที