🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี พร้อมโอน 🔥MD-26028583
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5894868
เข้าชม :
พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
⚡ขายด่วน คอนโด พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี (MD-26028583)
ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด
โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
📐ขนาด 60.0 ตร.ม.
🛏️2 ห้องนอน | 🚿2 ห้องน้ำ
💰ราคาขายเพียง 14,000,000 บาท เท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
⚠️ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
📞Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- PARK ORIGIN RATCHATHEWI
- 14,000,000 (233,333 บาท/ตร.ม.)
- Duplex
- 20-25
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 60 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
114 ประกาศเช่า
50 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี
🌆 Modern Loft-Style 2 ห้องนอน เฟอร์ครบ - Park Origin Ratchathewi🚆 ใกล้ BTS ราชเทวี1 ห้องนอน34.1m2ชั้น 2x฿8,750,000UPDATE !
✨ For Sale: Park Origin Ratchathewi Condo ✨ 💰 Only 15,500,000 THB2 ห้องนอน64m2ชั้น 30+฿15,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1293010)1 ห้องนอน35.06m2ชั้น 19฿11,750,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1031690)2 ห้องนอน72.89m2ชั้น 41฿27,110,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1385064)2 ห้องนอน45.48m2ชั้น 25฿13,340,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1385065)2 ห้องนอน58.43m2ชั้น 37฿22,590,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2045429)1 ห้องนอน47m2ชั้น -฿8,990,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2578867)2 ห้องนอน64m2ชั้น 31฿15,500,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 434 ประกาศ
ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siamมีคอนโดขาย 187 ประกาศ

3.8 กม.
5.2 กม.
4 กม.
2.4 กม.
2.5 กม.
3.3 กม.
4.5 กม.
4.5 กม.
3.2 กม.
3.4 กม.
4 กม.
2.1 กม.
5.8 กม.
2.4 กม.
3.1 กม.
4.7 กม.
2.1 กม.
2.8 กม.
2.4 กม.
0 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
4.2 กม.
2.1 กม.
2.1 กม.
2 กม.
0 กม.
3.7 กม.
3.7 กม.
4.3 กม.
3.9 กม.