🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Nue Noble Srinakarin-Lasalle พร้อมโอน 🔥MD-25085784
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5895081
เข้าชม :
นิว โนเบิล ศรีนครินทร์ - ลาซาล เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
⚡ขายด่วน คอนโด Nue Noble Srinakarin-Lasalle (MD-25085784)
ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด
โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
📐ขนาด 26.8 ตร.ม.
🛏️1 ห้องนอน | 🚿1 ห้องน้ำ
💰ราคาขายเพียง 2,000,000 บาท เท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
⚠️ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
📞Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- Nue Noble Srinakarin - Lasalle
- 2,000,000 (74,627 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 5-10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26.8 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
395 ประกาศเช่า
29 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ นิว โนเบิล ศรีนครินทร์ - ลาซาล
🔥1.9 MB 1นอน ราคาสุดคุ้ม แต่งครบ ชั้นสูง วิวดี เฟอร์แน่น พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี เดินเพียง 20 ก้าว ใกล้ MRT ศรีลาซาล @ Nue Noble Srinakarin Lasalle1 ห้องนอน26.8m2ชั้น xx฿1,960,000UPDATE !
🔥2.17MB ห้องกว้าง 1นอน แต่งครบ วิวดี เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาสุดคุ้ม คอนโดทำเลดี เดินเพียง 20ก้าว ถึง MRT ศรีลาซาล @ Nue Noble Srinakarin Lasalle1 ห้องนอน26.52m2ชั้น xx฿2,170,000UPDATE !
✨พิเศษ✨ 2,750,000 บาท ( 30.34 ตร.ม.) นิว โนเบิล ศรีนครินทร์ - ลาซาล ชั้นสูงวิวสวย เลขห้องปังมาก1 ห้องนอน30.34m2ชั้น 39฿2,750,000NEW !
ขายถูกคอนโด นิว โนเบิล ศรีนครินทร์-ลาซาน ชั้นสูง วิวสวย ชั้น 37 พื้นที่ 35 ตร.ม 2นอน 1น้ำ ทุกอย่างพร้อมอยู่ ติดรถไฟฟ้าสายสีเหลืองสถานีลาซาล2 ห้องนอน35m2ชั้น 37฿3,400,000UPDATE !
🔥 Nue Noble Srinakarin-Lasalle 🔥 ขายคอนโด 2ห้องนอน ติด MRTศรีลาซาล ราคาพิเศษ!!2 ห้องนอน35m2ชั้น 28฿3,200,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด นิว โนเบิล ศรีนครินทร์-ลาซาล อาคาร 1 ชั้น 17 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ MRT ศรีลาซาล1 ห้องนอน22m2ชั้น 17฿1,500,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด นิว โนเบิล ศรีนครินทร์-ลาซาล อาคาร 1 ชั้น 17 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ MRT ศรีลาซาล1 ห้องนอน22m2ชั้น 17฿1,500,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ นิว โนเบิล ศรีนครินทร์-ลาซาล MD-250851292 ห้องนอน35m2ชั้น 22฿2,900,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด นิว โนเบิล ศรีนครินทร์-ลาซาล MD-250857841 ห้องนอน26.8m2ชั้น 5-10฿2,000,000UPDATE !