🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Noble Above Wireless-Ruamrudee พร้อมโอน 🔥MD-26028577

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5895036

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Noble Above Wireless-Ruamrudee พร้อมโอน 🔥MD-26028577 - รูปที่ 1/3
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Noble Above Wireless-Ruamrudee พร้อมโอน 🔥MD-26028577 - รูปที่ 2/3
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Noble Above Wireless-Ruamrudee พร้อมโอน 🔥MD-26028577 - รูปที่ 3/3
ดูรูปทั้งหมด 3 รูป
9,300,000 (138,806 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
67 ตร.ม.

โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

⚡ขายด่วน คอนโด Noble Above Wireless-Ruamrudee (MD-26028577)

ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด

โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก

📐ขนาด 67.0 ตร.ม.

🛏️1 ห้องนอน | 🚿1 ห้องน้ำ

💰ราคาขายเพียง 9,300,000 บาท เท่านั้น

ห้องสภาพดี พร้อมโอน

เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน

ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง

⚠️ราคานี้มีเพียงห้องเดียว

📞Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • Noble Above Wireless - Ruamrudee
  • 9,300,000 (138,806 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5-10
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 67 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล อเบิฟ ไวร์เลส - ร่วมฤดี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 962 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19
Noble Recole

2.8 กม.

เซ็นทรัล ชิดลม

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

เซ็นทรัล เอ็มบาสซี่

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รร.วัฒนาวิทยาลัย

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

สถานเอกอัครราชทูตญี่ปุ่น