✨ สมดุลที่ลงตัวของความสะดวกและความสงบ Supalai Park Ekkamai–Thonglor รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์เมือง เหมาะทั้งการพักผ่อนและการใช้ชีวิต

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5930886

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ สมดุลที่ลงตัวของความสะดวกและความสงบ Supalai Park Ekkamai–Thonglor รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์เมือง  เหมาะทั้งการพักผ่อนและการใช้ชีวิต - รูปที่ 1/12
รูป ✨ สมดุลที่ลงตัวของความสะดวกและความสงบ Supalai Park Ekkamai–Thonglor รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์เมือง  เหมาะทั้งการพักผ่อนและการใช้ชีวิต - รูปที่ 2/12
รูป ✨ สมดุลที่ลงตัวของความสะดวกและความสงบ Supalai Park Ekkamai–Thonglor รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์เมือง  เหมาะทั้งการพักผ่อนและการใช้ชีวิต - รูปที่ 3/12
รูป ✨ สมดุลที่ลงตัวของความสะดวกและความสงบ Supalai Park Ekkamai–Thonglor รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์เมือง  เหมาะทั้งการพักผ่อนและการใช้ชีวิต - รูปที่ 4/12
รูป ✨ สมดุลที่ลงตัวของความสะดวกและความสงบ Supalai Park Ekkamai–Thonglor รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์เมือง  เหมาะทั้งการพักผ่อนและการใช้ชีวิต - รูปที่ 5/12
รูป ✨ สมดุลที่ลงตัวของความสะดวกและความสงบ Supalai Park Ekkamai–Thonglor รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์เมือง  เหมาะทั้งการพักผ่อนและการใช้ชีวิต - รูปที่ 6/12
รูป ✨ สมดุลที่ลงตัวของความสะดวกและความสงบ Supalai Park Ekkamai–Thonglor รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์เมือง  เหมาะทั้งการพักผ่อนและการใช้ชีวิต - รูปที่ 7/12
รูป ✨ สมดุลที่ลงตัวของความสะดวกและความสงบ Supalai Park Ekkamai–Thonglor รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์เมือง  เหมาะทั้งการพักผ่อนและการใช้ชีวิต - รูปที่ 8/12
รูป ✨ สมดุลที่ลงตัวของความสะดวกและความสงบ Supalai Park Ekkamai–Thonglor รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์เมือง  เหมาะทั้งการพักผ่อนและการใช้ชีวิต - รูปที่ 9/12
รูป ✨ สมดุลที่ลงตัวของความสะดวกและความสงบ Supalai Park Ekkamai–Thonglor รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์เมือง  เหมาะทั้งการพักผ่อนและการใช้ชีวิต - รูปที่ 10/12
รูป ✨ สมดุลที่ลงตัวของความสะดวกและความสงบ Supalai Park Ekkamai–Thonglor รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์เมือง  เหมาะทั้งการพักผ่อนและการใช้ชีวิต - รูปที่ 11/12
รูป ✨ สมดุลที่ลงตัวของความสะดวกและความสงบ Supalai Park Ekkamai–Thonglor รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์เมือง  เหมาะทั้งการพักผ่อนและการใช้ชีวิต - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
4,400,000 (64,706 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
68 ตร.ม.

ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitz ✨

[For Sell] Condo - Supalai Park Ekamai - Thonglor

Ref.Code : EL09647

Area:68 Sq.m

Floor:xx

Type:1 Bed 1 Bath

Price:4,400,000 THB 

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : 099-395-6964 (K.Keng )

Line : https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)

Google maps : https://maps.app.goo.gl/aDWP1zEKtfNgRLrL6

__________

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • Supalai Park Ekkamai - Thonglor
  • 4,400,000 (64,706 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • XX
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 68 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 135 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

logo โครงการ นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น
I-House Laguna Garden

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai