ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค 🌟PN-00005952🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5670223

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค 🌟PN-00005952🌟 - รูปที่ 1/4
รูป ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค 🌟PN-00005952🌟 - รูปที่ 2/4
รูป ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค 🌟PN-00005952🌟 - รูปที่ 3/4
รูป ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค 🌟PN-00005952🌟 - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
18,880,000 (198,737 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 17
95 ตร.ม.

ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 2 ห้องนอน

🚿 2 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 17

📏 ขนาดห้อง 95 ตร.ม.

ขายเงินดาวน์

ขายราคา 18.88 ล้านบาท

📍ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค เดินทางสะดวกเพียง 180 เมตร หรือประมาณ 2 นาที เดินจาก BTS เจริญนคร

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 4.2 กิโลเมตร จากคอนโด

 

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

เซเว่น อีเลฟเว่น – 91 เมตร (เดิน 1 นาที)

สยาม ทาคาชิมายะ – 110 เมตร (เดิน 2 นาที)

ไอคอนสยาม – 180 เมตร (เดิน 2 นาที)

ไอซีเอส – 300 เมตร (เดิน 4 นาที)

ท็อปส์ เดลี่ สาขา เจริญนคร 13 – 700 เมตร (เดิน 8 นาที)

รายละเอียด

  • RHYTHM Charoennakhon Iconic
  • 18,880,000 (198,737 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 17
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 95 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 430 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 185 ประกาศ

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สาทร
IDEO Mobi Sathorn

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที