ริชมอนด์ พาเลซ สุขุมวิท 43 ราคาดีเกินคาด!!
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6042764
เข้าชม :
ริชมอนด์ พาเลส วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
BR026675
Richmond Palace (ริชมอนด์ พาเลส) เป็นคอนโดมิเนียมที่ถูกพัฒนาโดย Richmond Palace ตั้งอยู่บน ซอยบ้านดอน คลองเตยเหนือ วัฒนา กรุงเทพมหานคร 10110 โครงสร้างของ ริชมอนด์ พาเลส แล้วเสร็จในปี 1994 คอนโดนี้ มีอาคารเดียว จำนวน 23 ชั้น และ รวมทั้งหมด 157 ยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวก
สิ่งอำนวยความสะดวกที่ Richmond Palace (ริชมอนด์ พาเลส) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว สนามเด็กเล่น / พื้นที่สำหรับเด็ก
สถานที่ใกล้เคียง
ศูนย์การค้ามิราเคิลมอลล์ ห่างจากคอนโด 560 เมตร
ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (สุขุมวิท 41) – 560 เมตร
ศูนย์การค้าดิเอ็มโพเรี่ยม – 1000 เมตร
สุขุมวิท 39 คอมเพล็กซ์ – 1.3 กิโลเมตร
เดอะแมนเน่อร์ – 1.5 กิโลเมตร
โรงเรียนที่ใกล้ที่สุดในบริเวณ ริชมอนด์ พาเลส รวมถึง:
โรงเรียนอนุบาลนานาชาติคิดส์คิงดอม ระยะทางประมาณ 320 เมตร เดินทาง
โรงเรียนอนุบาลนานาชาติเดอะเฟิสท์สเต็ป – 380 เมตร
มหาวิทยาลัยพระพุทธศาสนาแห่งโลก – 1.4 กิโลเมตร
โรงเรียนดรุณาลัยสุขุมวิท – 1.5 กิโลเมตร
โรงเรียนอนุบาลทิวเบรนสคูล – 1.6 กิโลเมตร
ไทยลาวเย้ – 750 เมตร
ฮาสโก้ – 970 เมตร
เดมี่เรสเทอรองท์ – 1 กิโลเมตร
ฟิลิปส์ เรสเตอรองท์ – 1.2 กิโลเมตร
อิลทาร์ทูโฟ – 1.3 กิโลเมตร
โรงพยาบาลพร้อมมิตร เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 1.6 กิโลเมตร จากคอนโดมิเนียมจะใช้เวลาประมาณ ขับรถ 7 นาทีไปที่นั่น
ติดต่อเพิ่มเติม
Call 02-2588189
LINE@: http://line.me/ti/p/%40bkkresidence
Facebook: https://www.facebook.com/TheBangkokResidence
Instagram: https://www.instagram.com/thebangkokresidence/
รายละเอียด
- Richmond Palace
- 16,000,000 (111,111 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1x
- ตะวันออกเฉียงเหนือ
- 3 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- 144 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
93 ประกาศเช่า
54 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริชมอนด์ พาเลส
คอนโด 1+1 นอน at Richmond Palace Condominium ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1436182)2 ห้องนอน143m2ชั้น 10฿16,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ริชมอนด์ พาเลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1547457)3 ห้องนอน164m2ชั้น 11฿18,540,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ริชมอนด์ พาเลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873943)3 ห้องนอน143.82m2ชั้น 19฿16,300,000UPDATE !

140.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ2 ห้องนอน140m2ชั้น 18฿16,500,000UPDATE !
ขาย Richmond Palace 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องStudy room 146 ตารางเมตร1 ห้องนอน146m2ชั้น 8฿17,000,000UPDATE !
144.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ3 ห้องนอน144m2ชั้น 11฿16,500,000UPDATE !
142.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ3 ห้องนอน142m2ชั้น 7฿16,000,000UPDATE !
Richmond Palace / Condo For Rent and Sale / 3 Bedroom / 164 SQM / BTS Phrom Phong / Bangkok3 ห้องนอน164m2ชั้น 11฿18,000,000UPDATE !
🔥ขาย คอนโด ใจกลางสุขุมวิท พร้อมเข้าอยู่ ริชมอนด์ พาเลซ สุขุมวิท 43 / Richmond Palace Sukhumvit 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์3 ห้องนอน164m2ชั้น 11฿18,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.9 กม.
3 กม.
3.1 กม.
4.5 กม.
3.1 กม.
0 กม.
4.5 กม.
2 กม.
3.7 กม.
4.6 กม.
4.7 กม.
0 กม.
4.3 กม.
4.2 กม.
2.4 กม.
2.2 กม.
0 กม.
4.5 กม.
2.7 กม.
0 กม.
2.9 กม.
0 กม.
4.8 กม.
0 กม.
3.2 กม.
3.9 กม.
3 กม.
3.1 กม.
4.5 กม.
3.1 กม.
0 กม.
4.5 กม.
2 กม.
3.7 กม.
4.6 กม.
4.7 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Richmond Palace
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง