มิติใหม่แห่งการใช้ชีวิต เปิดขายคอนโดใหม่ By Sansiri คอนโดที่สามารถเลี้ยงสัตว์ได้ - SW001160

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4515309

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป มิติใหม่แห่งการใช้ชีวิต เปิดขายคอนโดใหม่ By Sansiri คอนโดที่สามารถเลี้ยงสัตว์ได้ - SW001160 - รูปที่ 1/10
รูป มิติใหม่แห่งการใช้ชีวิต เปิดขายคอนโดใหม่ By Sansiri คอนโดที่สามารถเลี้ยงสัตว์ได้ - SW001160 - รูปที่ 2/10
รูป มิติใหม่แห่งการใช้ชีวิต เปิดขายคอนโดใหม่ By Sansiri คอนโดที่สามารถเลี้ยงสัตว์ได้ - SW001160 - รูปที่ 3/10
รูป มิติใหม่แห่งการใช้ชีวิต เปิดขายคอนโดใหม่ By Sansiri คอนโดที่สามารถเลี้ยงสัตว์ได้ - SW001160 - รูปที่ 4/10
รูป มิติใหม่แห่งการใช้ชีวิต เปิดขายคอนโดใหม่ By Sansiri คอนโดที่สามารถเลี้ยงสัตว์ได้ - SW001160 - รูปที่ 5/10
รูป มิติใหม่แห่งการใช้ชีวิต เปิดขายคอนโดใหม่ By Sansiri คอนโดที่สามารถเลี้ยงสัตว์ได้ - SW001160 - รูปที่ 6/10
รูป มิติใหม่แห่งการใช้ชีวิต เปิดขายคอนโดใหม่ By Sansiri คอนโดที่สามารถเลี้ยงสัตว์ได้ - SW001160 - รูปที่ 7/10
รูป มิติใหม่แห่งการใช้ชีวิต เปิดขายคอนโดใหม่ By Sansiri คอนโดที่สามารถเลี้ยงสัตว์ได้ - SW001160 - รูปที่ 8/10
รูป มิติใหม่แห่งการใช้ชีวิต เปิดขายคอนโดใหม่ By Sansiri คอนโดที่สามารถเลี้ยงสัตว์ได้ - SW001160 - รูปที่ 9/10
รูป มิติใหม่แห่งการใช้ชีวิต เปิดขายคอนโดใหม่ By Sansiri คอนโดที่สามารถเลี้ยงสัตว์ได้ - SW001160 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
4,211,000 (121,180 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 1
34.75 ตร.ม.

เมคิน เฮาส์ เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001160

มิติใหม่แห่งการใช้ชีวิต เปิดขายคอนโดใหม่ By Sansiri คอนโดที่สามารถเลี้ยงสัตว์ได้

โลเคชัน   :  วัตเกตุ, เชียงใหม่

ลักษณะห้องชุด

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 34.75 - 43.75 ตรม.

- 1 ห้องนอน 1 ห้องอเนกประสงค์ 1 ห้องน้ำ 49.00 - 50.75 ตรม.

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 67.00 - 73.00 ตรม.

- 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 89.75 ตรม.

ราคาขายเริ่มต้นที่ 4,211,000 บาท

- EV Charger

- ความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง

• mekin HAUS
  • 4,211,000 (121,180 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.75 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า mekin HAUS

25 ประกาศเช่า

ประกาศขาย mekin HAUS

14 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เมคิน เฮาส์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีคอนโด ซายน์ เชียงใหม่
dcondo Sign Chiangmai

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

คอนโดให้เช่า dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด นิม เชียงใหม่
dcondo Nim Chiangmai

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ ดีคอนโด พิงค์
dcondo Ping

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่
Supalai Monte @ Viang Chiangmai

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่
Supalai Monte 2 Chiangmai