🔥 ที่ดิน อารีย์ที่ดินอารีย์สัมพันธ์ 10 ผืนนี้ อาจเป็นบ้านในฝันของคุณ 🔥 ที่ดินอารีย์สัมพันธ์ ซอย 10 / 105 ตร.วา NUB029

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6049529

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ที่ดิน อารีย์ที่ดินอารีย์สัมพันธ์ 10 ผืนนี้ อาจเป็นบ้านในฝันของคุณ 🔥 ที่ดินอารีย์สัมพันธ์ ซอย 10 / 105 ตร.วา NUB029 - รูปที่ 1/5
รูป 🔥 ที่ดิน อารีย์ที่ดินอารีย์สัมพันธ์ 10 ผืนนี้ อาจเป็นบ้านในฝันของคุณ 🔥 ที่ดินอารีย์สัมพันธ์ ซอย 10 / 105 ตร.วา NUB029 - รูปที่ 2/5
รูป 🔥 ที่ดิน อารีย์ที่ดินอารีย์สัมพันธ์ 10 ผืนนี้ อาจเป็นบ้านในฝันของคุณ 🔥 ที่ดินอารีย์สัมพันธ์ ซอย 10 / 105 ตร.วา NUB029 - รูปที่ 3/5
รูป 🔥 ที่ดิน อารีย์ที่ดินอารีย์สัมพันธ์ 10 ผืนนี้ อาจเป็นบ้านในฝันของคุณ 🔥 ที่ดินอารีย์สัมพันธ์ ซอย 10 / 105 ตร.วา NUB029 - รูปที่ 4/5
รูป 🔥 ที่ดิน อารีย์ที่ดินอารีย์สัมพันธ์ 10 ผืนนี้ อาจเป็นบ้านในฝันของคุณ 🔥 ที่ดินอารีย์สัมพันธ์ ซอย 10 / 105 ตร.วา NUB029 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
15,500,000 (147,619 บาท/ตร.วา)
105 ตร.ว.

พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ที่ดินอารีย์สัมพันธ์ ซอย 10

FOR SALE

รหัสทรัพย์ : NUB029

รายละเอียด

- ขนาดที่ดิน 105 ตร.วา

ราคา: 15,500,000 บาท / Tranfer 50/50

___________________________

📞 สอบถาม / นัดชม

📲 Tel : 081 148 6655

💬 LINE : @‌ratchadaproperty

✨ Ratchada property

ดูแลทุกการซื้อขาย โดยทีมงานมืออาชีพ เพื่อบ้านที่คุณวางใจ

✨ บ้านที่ใช่ เริ่มจากทีมที่เข้าใจ

บริการด้วยใจ มั่นใจในทุกดิลอสังหาฯ

❤️ เพราะเราไม่ได้มองเห็น บ้านหลังหนึ่ง

แต่เรามองเห็น จุดเริ่มต้นของชีวิตใหม่

รายละเอียด

  • 15,500,000 (147,619 บาท/ตร.วา)
  • 105 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

เช่าที่ดิน ม.สวนดุสิต

มีที่ดินให้เช่า 14 ประกาศ

ที่ดิน ม.สวนดุสิต

มีที่ดิน 106 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคดุสิต

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

กระทรวงการคลัง

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

ซอยอารีย์

1 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

สนามเป้า

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

พหลโยธิน 7

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

BTS อารีย์

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 1,760.0 ตร.ม.ที่ดินสำหรับ ขายใน พญาไท
    ขายที่ดิน
    1,760.0 ตร.ม.ที่ดินสำหรับ ขายใน พญาไท
    พญาไท กรุงเทพมหานคร
    ฿352,000,000
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • ❤️💙ขายที่ดินเปล่า กว่า 1 ไร่ 📍ทำเลถนนสุโขทัย เขตดุสิต
    ขายที่ดิน
    ❤️💙ขายที่ดินเปล่า กว่า 1 ไร่ 📍ทำเลถนนสุโขทัย เขตดุสิต
    ดุสิต กรุงเทพมหานคร
    ฿96,000,000
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • ✨✨✨ขายที่ดินเปล่า 2 แปลงติดกัน  ✅เนื้อที่กว่า 1 ไร่ 📍ทำเลถนนสุโขทัย เขตดุสิต

    ไม่มีโครงการ