ตึกนี้ไม่แผ่นดินไหวไม่กระทบ!! ขาย คอนโด พร้อมผู้เช่า! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ สถานีเพชรเกษม 48 Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5099445

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ตึกนี้ไม่แผ่นดินไหวไม่กระทบ!! ขาย คอนโด พร้อมผู้เช่า! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ สถานีเพชรเกษม 48 Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station - รูปที่ 1/9
รูป ตึกนี้ไม่แผ่นดินไหวไม่กระทบ!! ขาย คอนโด พร้อมผู้เช่า! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ สถานีเพชรเกษม 48 Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station - รูปที่ 2/9
รูป ตึกนี้ไม่แผ่นดินไหวไม่กระทบ!! ขาย คอนโด พร้อมผู้เช่า! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ สถานีเพชรเกษม 48 Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station - รูปที่ 3/9
รูป ตึกนี้ไม่แผ่นดินไหวไม่กระทบ!! ขาย คอนโด พร้อมผู้เช่า! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ สถานีเพชรเกษม 48 Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station - รูปที่ 4/9
รูป ตึกนี้ไม่แผ่นดินไหวไม่กระทบ!! ขาย คอนโด พร้อมผู้เช่า! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ สถานีเพชรเกษม 48 Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station - รูปที่ 5/9
รูป ตึกนี้ไม่แผ่นดินไหวไม่กระทบ!! ขาย คอนโด พร้อมผู้เช่า! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ สถานีเพชรเกษม 48 Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station - รูปที่ 6/9
รูป ตึกนี้ไม่แผ่นดินไหวไม่กระทบ!! ขาย คอนโด พร้อมผู้เช่า! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ สถานีเพชรเกษม 48 Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station - รูปที่ 7/9
รูป ตึกนี้ไม่แผ่นดินไหวไม่กระทบ!! ขาย คอนโด พร้อมผู้เช่า! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ สถานีเพชรเกษม 48 Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station - รูปที่ 8/9
รูป ตึกนี้ไม่แผ่นดินไหวไม่กระทบ!! ขาย คอนโด พร้อมผู้เช่า! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ สถานีเพชรเกษม 48 Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
2,690,000 (81,269 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
33.1 ตร.ม.

แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ สถานีเพชรเกษม 48 ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ตึกนี้ไม่แผ่นดินไหวไม่กระทบ!! ขาย คอนโด พร้อมผู้เช่า! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ สถานีเพชรเกษม 48 Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station ราคาดี ทำเลดี คุ้มค่า ใกล้ MRT สีน้ำเงิน

.

TPI-1971

.

แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ สถานีเพชรเกษม 48 (Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station) 

✅ ขนาดห้อง 33.1 ตร.ม. ชั้น7 อาคาร A

✅ แบบ 1 ห้องนอน แยกโซนครัวและห้องนอน

✅ เฟอร์ครบพร้อมอยู่ 

✅ ทำเลดีอยู่ใกล้ MRT เพชรเกษม 48

.

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

✅ เฟอรร์บิ้วอิน

✅ เตียงพร้อมที่นอน

✅ ตู้เสื้อผ้า

✅ โซฟา

✅ แอร์ 2 เครื่อง

✅ ตู้เย็น 

✅ เครื่องซักผ้า

✅ โต๊ะทำงาน

✅ ดิจิตอลดอร์ล็อก

✅ เครื่องทำน้ำอุ่น

.

✅✅ ขายพร้อมผู้เช่า! เพียง 2,690,000 บาท !! ✅✅

✅ ถนนเพชรเกษม

✅ MRT เพชรเกษม48

✅ ซีคอนบางแค

✅ เดอะมอลล์บางแค

✅ รพ. พญาไท3

.

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อ

คุณจี : 092-618-9924

Line ID : Champ528

Line ID : @thpropertyinvestor (มี @ นำหน้า)

www.thaipropertyinvestor.net

รายละเอียด

  • Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station
  • 2,690,000 (81,269 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.1 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ สถานีเพชรเกษม 48

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม
The Base Phetkasem

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Phetkasem

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์
The President Sathorn - Ratchaphruek

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2
The President Sathorn - Ratchaphruek 2

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3
The President Sathorn - Ratchaphruek 3