📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด เอช สุขุมวิท 43 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5419026
เข้าชม :
เอช สุขุมวิท 43 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย คอนโด เอช สุขุมวิท 43
ใกล้ศูนย์การค้า
ขนาด 47.57 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ห้องกว้าง ฟังก์ชันครบ เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
ราคา 7,560,000 บาท
Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- H Sukhumvit 43
- 7,560,000 (158,924 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 11-15
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 47.57 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
214 ประกาศเช่า
119 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอช สุขุมวิท 43
ขายคอนโด เอช สุขุมวิท 43 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-82992 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน47.57m2ชั้น 13฿6,900,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เอช สุขุมวิท 43 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-101216 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน40m2ชั้น 14฿4,990,000UPDATE !
SC0377🔥 ขายด่วนเอช สุขุมวิท 43 1นอน 42ตร.ม ชั้น12A วิวสบายตา🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน42m2ชั้น 12A฿7,400,000UPDATE !

59.1 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ2 ห้องนอน59.1m2ชั้น 11฿11,000,000UPDATE !
47.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน47.5m2ชั้น 12฿7,990,000UPDATE !

85.9 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ2 ห้องนอน85.9m2ชั้น 22฿17,390,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

0 กม.
2.1 กม.
5.5 กม.
4.5 กม.
3 กม.
2.4 กม.
2.2 กม.
0 กม.
2.9 กม.
3.2 กม.
3.3 กม.
3.1 กม.
3.6 กม.
3.7 กม.
3.4 กม.
3.5 กม.
2.6 กม.
3.4 กม.
2.9 กม.
0 กม.
2.9 กม.
0 กม.
4.3 กม.
0 กม.
0 กม.
3.1 กม.
2.9 กม.
3.2 กม.
3.3 กม.
3.1 กม.
3.6 กม.
3.7 กม.
3.4 กม.
3.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ H Sukhumvit 43
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง