ดิ เอ็กเซล พาร์ค 🌟PN-00004668🌟
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3708864
เข้าชม :
ดิ เอ็กเซล พาร์ค บางนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🛌 สตูดิโอ
🚿 1 ห้องน้ำ
🏬 ชั้น 4
📏 ขนาดห้อง 27.50 ตร.ม.
ขายราคา 1,800,000 บาท
📍 (ดิ เอ็กเซล พาร์ค) ระยะทาง 1.9 กิโลเมตร หรือประมาณ 7 นาที โดยรถยนต์จาก บางนา
ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 3.1 กิโลเมตร จากคอนโด
🛒 ร้านค้าใกล้เคียง
โอมาร์ทซุปเปอร์มาร์เก็ต ห่างจากคอนโด 2.5 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
ห้างสรรพสินค้าอิมพีเรียลเวิลด์ (สำโรง) – 2.7 กิโลเมตร (ขับรถ 14 นาที)
ชัยวิวัฒน์ซุปเปอร์มาร์เก็ต – 2.7 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที)
ซุปเปอร์สโตร์ – 2.9 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที)
ดิเวฟเวรี่ – 3.8 กิโลเมตร (ขับรถ 12 นาที)
รายละเอียด
- The Excel Parc
- 1,800,000 (65,455 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- สตูดิโอ
- 37
- 4
- ใต้
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 27.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 ประกาศเช่า
1 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
✨ขายคอนโด ราคาถูก! The Origin Sukhumvit 105 - ขนาด 27.68 ตร.ม. เดินทางสะดวก1 ห้องนอน27.68m2ชั้น 8฿2,350,000NEW !
[ขายพร้อมผู้เช่า! P-148974 เวรี่ คอนโด (สุขุมวิท 72) ใกล้ BTS แบริ่ง & รร.นานาชาติเซนต์แอนดรูว์ส] | line @easythaihome 085-592-2897 | 1.9 ล้าน1 ห้องนอน28m2ชั้น 3฿1,900,000UPDATE !
P-43803 ต้องการขาย คอนโด เซ้นส์ สุขุมวิท แขวงบางนาเหนือ เขตบางนา กรุงเทพมหานคร Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน32m2ชั้น 5฿1,890,000UPDATE !

คอนโดต้องการขาย ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต สุขุมวิท บางนา บางนา ห้องสตูดิโอ พร้อมอยู่ ราคาถูก21m2ชั้น 22฿2,260,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 7 สุขุมวิท อาคาร B ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 31 ตรม ใกล้ ไบเทค บางนา1 ห้องนอน31m2ชั้น 2฿1,190,000NEW !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เคนซิงตัน คอนโด MD-250686071 ห้องนอน24.51m2ชั้น 7฿1,200,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 181 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgateมีคอนโดขาย 57 ประกาศ

3.9 กม.
2.8 กม.
3.1 กม.
2.6 กม.
2 กม.
4.1 กม.
3.1 กม.
3.1 กม.
10.5 กม.
3.9 กม.
4.9 กม.
3.2 กม.
3.4 กม.
4.4 กม.
4.2 กม.
0 กม.
2.2 กม.
3.9 กม.
0 กม.
0 กม.
6.6 กม.
0 กม.
3.2 กม.
3.4 กม.
4.4 กม.
4.2 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายห้อง studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง